കെ​എ​സ്‌ആ​ര്‍​ടി​സി ഡ്രൈ​വ​ര്‍​ക്ക് പി​ഴ​വ് സം​ഭ​വി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്ന് അ​ന്വേ​ഷ​ണ റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട്

0

അ​​​ഞ്ചു​​​മൂ​​​ര്‍​​​ത്തി​​​മം​​​ഗ​​​ല​​​ത്ത് ടൂ​​​റി​​​സ്റ്റ് ബ​​​സ് കെ​​​എ​​​സ്‌ആ​​​ര്‍​​​ടി​​​സി ബ​​​സി​​​നു പി​​​ന്നി​​​ലി​​​ടി​​​ച്ച്‌ മ​​​റി​​​ഞ്ഞ് ഒ​​​ന്പ​​​തു​​​പേ​​​ര്‍ മ​​​രി​​​ച്ച സം​​​ഭ​​​വ​​​ത്തി​​​ല്‍ കെ​​​എ​​​സ്‌ആ​​​ര്‍​​​ടി​​​സി ബ​​​സ് ഡ്രൈ​​​വ​​​ര്‍​​​ക്ക് പി​​​ഴ​​​വു സം​​​ഭ​​​വി​​​ച്ചി​​​ട്ടി​​​ല്ലെ​​​ന്ന് അ​​​ന്വേ​​​ഷ​​​ണ റി​​​പ്പോ​​​ര്‍​​​ട്ട്.ജി​​​ല്ലാ ട്രാ​​​ന്‍​​​സ്പോ​​​ര്‍​​​ട്ട് ഓ​​​ഫീ​​​സ​​​റാ​​​ണ് റി​​​പ്പോ​​​ര്‍​​​ട്ട് ന​​​ല്കി​​​യ​​​ത്. കെ​​​എ​​​സ്‌ആ​​​ര്‍​​​ടി​​​സി ബ​​​സ് പെ​​​ട്ടെ​​​ന്ന് ബ്രേ​​​ക്കി​​​ട്ട​​​താ​​​ണ് അ​​​പ​​​ക​​​ട​​​ത്തി​​​ന് വ​​​ഴി​​​വെ​​​ച്ച​​​തെ​​​ന്ന് ടൂ​​​റി​​​സ്റ്റ് ബ​​​സ് ഡ്രൈ​​​വ​​​ര്‍ ജോ​​​മോ​​​ന്‍ മൊ​​​ഴി ന​​​ല്കി​​​യി​​​രു​​​ന്നു. ഇ​​​തി​​​നെ ത​​​ള്ളി​​​ക്കൊ​​​ണ്ടാ​​​ണ് ജി​​​ല്ലാ ട്രാ​​​ന്‍​​​സ്പോ​​​ര്‍​​​ട്ട് ഓ​​​ഫീ​​​സ​​​റു​​​ടെ റി​​​പ്പോ​​​ര്‍​​​ട്ട്.ബ​​​സ​​​പ​​​ക​​​ടം സം​​​ബ​​​ന്ധി​​​ച്ച പ​​​രി​​​ശോ​​​ധ​​​നാ റി​​​പ്പോ​​​ര്‍​​​ട്ട് മോ​​​ട്ടോ​​​ര്‍ വാ​​​ഹ​​​ന വ​​​കു​​​പ്പ് എ​​​ന്‍​​​ഫോ​​​ഴ്സ്മെ​​​ന്‍റ് വി​​​ഭാ​​​ഗം അ​​​ടു​​​ത്ത ദി​​​വ​​​സം ട്രാ​​​ന്‍​​​സ്പോ​​​ര്‍​​​ട്ട് ക​​​മ്മീ​​​ഷ​​​ണ​​​ര്‍​​​ക്ക് കൈ​​​മാ​​​റും. അ​​​പ​​​ക​​​ടം സം​​​ബ​​​ന്ധി​​​ച്ച വി​​​ശ​​​ദ​​​മാ​​​യ റി​​​പ്പോ​​​ര്‍​​​ട്ടാ​​​കും ആ​​​ര്‍​​​ടി​​​ഒ കൈ​​​മാ​​​റു​​​ക.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.