ലോ​ക​ക​പ്പി​ന്‍റെ ആ​ര​വ​ങ്ങ​ളി​ലേ​ക്ക്​ ന​ട​ന്ന​ടു​ക്കു​ന്ന ഖ​ത്ത​റി​ലെ ഫു​ട്​​ബാ​ള്‍ ആ​രാ​ധ​ക​ര്‍​ക്ക്​ വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച ആ​വേ​ശ​ദി​നം

0

​വി​ശ്വ​മേ​ള​ക്കാ​യി ഒ​രു​ങ്ങി​യ ഏ​ഴ്​ സ്​​റ്റേ​ഡി​യ​ങ്ങ​ളു​ടെ മ​നോ​ഹാ​രി​ത​യും നു​ക​ര്‍​ന്ന​വ​ര്‍ ഇ​ന്ന്​ ക​ലാ​ശ​പ്പോ​രാ​ട്ട വേ​ദി​യാ​യ ലു​സൈ​ല്‍ സ്​​റ്റേ​ഡി​യ​ത്തി​ലേ​ക്ക്. ഡി​സം​ബ​ര്‍ 18ന്​ ​കി​രീ​ട​വി​ജ​യി​ക​ള്‍ ആ​രെ​ന്ന്​ നി​ശ്ച​യി​ക്കു​ന്ന പോ​രാ​ട്ട​വേ​ദി ആ​ദ്യ​മാ​യി ക​ളി​യാ​രാ​ധ​ക​ര്‍​ക്ക്​ മു​മ്ബാ​കെ തു​റ​ന്നു​ന​ല്‍​കു​ക​യാ​ണ്. ഖ​ത്ത​ര്‍ സ്റ്റാ​ര്‍​സ്​ ലീ​ഗി​ല്‍ ​ദോ​ഹ ഡെ​ര്‍​ബി​യാ​യ അ​ല്‍ അ​റ​ബി-​അ​ല്‍ റ​യ്യാ​ന്‍ മ​ത്സ​ര​ത്തോ​ടെ​യാ​ണ്​ ലു​സൈ​ലി​ലെ സു​ന്ദ​ര ക​ളി​മു​റ്റ​ത്ത്​ പ​ന്തു​രു​ണ്ടു​തു​ട​ങ്ങു​ന്ന​ത്.സ്​​റ്റേ​ഡി​യ​ത്തി​ന്‍റെ ഉ​ദ്​​ഘാ​ട​നം പി​ന്നീ​ടാ​ണ്​ നി​ശ്ച​യി​ച്ച​തെ​ങ്കി​ലും ട്ര​യ​ല്‍ റ​ണ്ണാ​യാ​ണ്​ സ്റ്റാ​ര്‍​സ്​ ലീ​ഗ്​ മ​ത്സ​ര​ത്തി​ന്​ വേ​ദി​യാ​വു​ന്ന​ത്. മ​റ്റു മ​ത്സ​ര​ങ്ങ​ള്‍​ക്കൊ​ന്നും വ​ലി​യ ആ​ള്‍​ത്തി​ര​ക്കു​ണ്ടാ​യി​ല്ലെ​ങ്കി​ലും ലു​സൈ​ലി​ലേ​ക്ക്​ കാ​ണി​ക​ളു​ടെ ഒ​ഴു​ക്ക്​ ഉ​റ​പ്പാ​യി. ര​ണ്ടു ദി​വ​സം മു​മ്ബേ​ത​ന്നെ ഓ​ണ്‍​ലൈ​ന്‍ വ​ഴി​യു​ള്ള ടി​ക്ക​റ്റു​ക​ള്‍ വി​റ്റ​ഴി​ഞ്ഞു. മ​ല​യാ​ളി​ക​ള്‍ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ ആ​രാ​ധ​ക​രും ലു​സൈ​ലി​ലെ ആ​ദ്യ അ​ങ്ക​ത്തി​ന്​ സാ​ക്ഷി​യാ​വാ​നു​ള്ള ത​യാ​റെ​ടു​പ്പി​ലാ​ണ്.ലീ​ഗി​ലെ ര​ണ്ടാം റൗ​ണ്ട്​ മ​ത്സ​ര​മാ​ണ്​ വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച. ഒ​രാ​ഴ്ച മു​മ്ബ് ന​ട​ന്ന ആ​ദ്യ റൗ​ണ്ടി​ല്‍ അ​ല്‍ അ​റ​ബി ഖ​ത്ത​ര്‍ എ​സ്.​സി​യെ തോ​ല്‍​പി​ച്ച​പ്പോ​ള്‍, റ​യ്യാ​ന്‍ അ​ല്‍ ഷ​മാ​ലി​നോ​ട്​ തോ​റ്റി​രു​ന്നു.ലോ​ക​ക​പ്പ്​ ഫൈ​ന​ല്‍ വേ​ദി​യെ​ന്ന​നി​ല​യി​ല്‍ ശ്ര​ദ്ധാ​കേ​ന്ദ്ര​മാ​യി​മാ​റു​ന്ന വേ​ദി​യി​ല്‍ ആ​ദ്യ​മാ​യി പ​ന്തു​ത​ട്ടു​ന്ന​വ​ര്‍ എ​ന്ന ഭാ​ഗ്യ​ത്തി​ന്‍റെ ആ​വേ​ശ​ത്തി​ലാ​ണ്​ ക​ളി​ക്കാ​രും. സ്റ്റാ​ര്‍​സ്​ ലീ​ഗ്​ ച​രി​ത്ര​ത്തി​ലെ ഏ​റ്റ​വും വ​ലി​യ ജ​ന​ക്കൂ​ട്ട​ത്തി​നു​മാ​വും ഇ​ന്ന്​ വേ​ദി​യാ​വു​ന്ന​ത്.’വ​ന്‍ ജ​ന​ക്കൂ​ട്ട​മെ​ത്തു​ന്ന പോ​രാ​ട്ട​ത്തി​ന്​ തി​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ത്ത​തി​ന്​ ന​ന്ദി. സു​പ്ര​ധാ​ന മ​ത്സ​ര​മെ​ന്ന നി​ല​യി​ല്‍ ടീം ​അം​ഗ​ങ്ങ​ളും ആ​വേ​ശ​ത്തി​ലാ​ണ്​’ -അ​ല്‍ അ​റ​ബി കോ​ച്ച്‌​ യൂ​നു​സ്​ അ​ലി പ​റ​ഞ്ഞു. സി​റി​യ​ന്‍ സ്​​ട്രൈ​ക്ക​ര്‍ ഉ​മ​ര്‍ അ​ല്‍ സോ​മ​യാ​ണ്​ അ​റ​ബി​യു​ടെ പ്ര​ധാ​ന താ​രം. ആ​ദ്യ​ക​ളി​യി​ല്‍ തോ​റ്റ റ​യ്യാ​ന്‍ നി​ര​യി​ല്‍ കൊ​ളം​ബി​യ​ന്‍ താ​രം ഹാ​മി​ഷ്​ റോ​ഡ്രി​ഗ​സി​ന്​ ഇ​തു​വ​രെ ഫി​റ്റ്​​ന​സ്​ വീ​ണ്ടെ​ടു​ക്കാ​ന്‍ ക​ഴി​ഞ്ഞി​ട്ടി​ല്ല.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.