പ്രേം നസീർ സുഹൃത് സമിതി – സൂര്യദേവ മഠം മെഡിറ്റേഷൻ സെന്റർ സംഘടിപ്പിച്ച നാലാമത് പ്രേം നസീർ ടെലിവിഷൻ പുരസ്ക്കാരങ്ങൾ സമർപ്പിച്ചു

0

തിരു:- പ്രേം നസീർ സുഹൃത് സമിതി – സൂര്യദേവ മഠം മെഡിറ്റേഷൻ സെന്റർ സംഘടിപ്പിച്ച നാലാമത് പ്രേം നസീർ ടെലിവിഷൻ പുരസ്ക്കാരങ്ങൾ സമർപ്പിച്ചു. പൂജപ്പുര ശ്രീചിത്തിര തിരുനാൾ ആഡിറ്റോറിയത്തിൽ നടന്ന താരനിബിഡമായ ചടങ്ങ് ഉൽഘാടനം ചെയ്ത് ഡെപ്യൂട്ടി സ്പീക്കർ ചിറ്റയം ഗോപകുമാറാണ് പുരസ്ക്കാരങ്ങൾ സമർപ്പിച്ചത്. വി.എസ്.ശിവകുമാർ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. ബി.ജെ.പി. ജില്ലാ പ്രസിഡണ്ട് വി.വി.രാജേഷ്, ഭാരത് ഭവൻ മെമ്പർ സെക്രട്ടറി പ്രമോദ് പയ്യന്നൂർ, ഡോ: എം.ആർ. തമ്പാൻ, സംഗീത സംവിധായകൻ റോണി റാഫേൽ , ഗിരിജ സേതുനാഥ്, നടൻ എം.ആർ.ഗോപകുമാർ , ഒഡാക്സി ഇൻഡ്യ പ്രൈ. ലിമിറ്റഡ് സാരഥി എൻ. 1ബാദുഷ എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു. സമിതി സെക്രട്ടറി തെക്കൻ സ്റ്റാർ ബാദുഷ, ആർട്സ് കൺവീനർ ശാസ്തമംഗലം ഗോപൻ എനിവർ പങ്കെടുത്തു

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.