അമീര്‍ ഖാന്റെ മൂന്നാം വിവാഹം ബോളിവുഡില്‍ വന്‍ ചര്‍ച്ച

0

കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷം ഓഗസ്റ്റിലാണ് ആമിര്‍ ഖാന്‍ തന്റെ രണ്ടാം ഭാര്യ കിരണ്‍ റാവുവിനെ വേര്‍പിരിഞ്ഞത്. ഇരുവരും ഒരുമിച്ച്‌ ചുമതലകള്‍ നിര്‍വഹിക്കുമെന്ന് മകന്‍ ആസാദ് ഖാന്‍ പറഞ്ഞു. തങ്ങളുടെ വ്യക്തിപരമായ കാരണങ്ങളാണ് വേര്‍പിരിയാന്‍ കാരണമെന്ന് ദമ്ബതികള്‍ വെളിപ്പെടുത്തി. എന്നിരുന്നാലും, ഒരു പുതിയ ബന്ധത്തിന് വേണ്ടി മാത്രമാണ് ആമിര്‍ കിരണ്‍ റാവുവിനെ വിവാഹമോചനം ചെയ്തത്.1986 ലാണ് ആമിര്‍ ഖാന്‍ ആദ്യമായി റീന ദത്തിനെ വിവാഹം കഴിച്ചത്. 15 വര്‍ഷം കൂടെ ജീവിച്ച ആമിര്‍ 2001ല്‍ റീനയെ വിവാഹമോചനം ചെയ്തു. 2005ല്‍ കിരണ്‍ റാവുവിനെ ആമിര്‍ ഖാന്‍ രണ്ടാം വിവാഹം കഴിച്ചു. 15 വര്‍ഷത്തിന് ശേഷം 2021 ല്‍ ആമിര്‍ ഖാന്‍ തന്റെ രണ്ടാം ഭാര്യ കിരണ്‍ റാവുവിനെ വിവാഹമോചനം ചെയ്തു. ആമിര്‍ ഖാന്റെ ആദ്യ ഭാര്യക്ക് ജുനൈദ്, ഇറ എന്നീ രണ്ട് കുട്ടികളുണ്ട്. ഇപ്പോള്‍ രണ്ടാം ഭാര്യയില്‍ നിന്ന് വേര്‍പിരിഞ്ഞ ആമിര്‍ ഖാന്‍ മൂന്നാം വിവാഹത്തിനൊരുങ്ങുകയാണ്. ബോളിവുഡ് സുന്ദരി ഫാത്തിമ സൈനയുമായി ആമിര്‍ കുറച്ചു നാളായി പ്രണയത്തിലായിരുന്നു എന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ ഫാത്തിമ ഈ വാര്‍ത്തകള്‍ ഇടക്ക് നിഷേധിച്ചിട്ടുണ്ട് എങ്കിലും ഗോസ്സിപ് കോളങ്ങളില്‍ ഇരുവരും നിറഞ്ഞു നില്‍ക്കുകയാണ്.മുമ്ബ് ദംഗല്‍, തഗ്‌സ് ഓഫ് ഹിന്ദുസ്ഥാന്‍ തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളില്‍ ഇരുവരും ഒരുമിച്ചു അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ടങ്കലില്‍ ഫാത്തിമയുടെ പിതാവായി ആണ് അമീര്‍ അഭിനയിച്ചത്. മുംബൈ സന്ദര്‍ശിക്കുമ്ബോഴെല്ലാം ഫാത്തിമ ആമിറിനെ സന്ദര്‍ശിക്കാറുണ്ട്. 59 കാരനായ നായകനുമായി ജോഡിയാകാന്‍ 29 കാരിയായ താരം തയ്യാറാണെന്ന് ബി.ടൗണ്‍ പാപ്പരാസികള്‍ പറയുന്നു. 1992ല്‍ ജനിച്ച ഫാത്തിമ 1997 ല്‍ ചാച്ചി 420, വൈന്‍ 2 കാ 4 തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളില്‍ ബാലതാരമായി ആണ് അഭിനയ ജീവിതം തുടങ്ങുന്നത്.എന്നിരുന്നാലും , ആമീര്‍ ഖാന്‍ തന്റെ അടുത്ത ചിത്രമായ ലാല്‍ സിംഗ് ഛദ്ദയുടെ റിലീസിനായി കാത്തിരിക്കുകയാണ് . സിനിമയുടെ റിലീസിന് മുമ്ബ് വിവാഹം കഴിച്ചാല്‍ അതിന്റെ ഫലം ബോക്‌സ് ഓഫീസില്‍ ഉണ്ടാകുമെന്നാണ് ബി ടൗണ്‍ ടോക്ക് പറയുന്നത്. ലാല്‍ സിംഗ് ഛദ്ദ അടുത്ത വര്‍ഷം ഏപ്രില്‍ 14 ന് ലോകമെമ്ബാടും റിലീസ് ചെയ്യും.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.