അബുദാബി പ്രവാസി മലയാളികൾക്കായി മുസഫ കെ എം സി സിയും LLH ഹോസ്പിറ്റലും സംയുക്തമായി മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പും പ്രിവിലേജ് കാർഡ് വിതരണവും സംഘടിപ്പിക്കുന്നു

0

മുസ്സഫ കെഎംസിസിയും, LLH മുസ്സഫ ഹോസ്പിറ്റലും സംയുക്തമായി സൗജന്യ മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പും, LLH പ്രിവിലേജ് കാർഡ് വിതരണവും നാളെ (27/03/2022 – ഞായർ) രാവിലെ 10:00 മണിമുതൽ വൈകുന്നേരം 06:00 മണിവരെ LLH മുസ്സഫ ഹോസ്പിറ്റലിൽ വെച്ച് നടത്തപ്പെടുകയാണ്. കഴിയുന്ന മുഴുവൻ മുഴുവൻ ആളുകളെയും മെഡിക്കൽ ക്യാമ്പിലേക്ക് ക്ഷണിക്കുന്നു. പരിപാടിയുടെ ഉൽഘാടനം ബഹു: അസിസ് കാളിയാടൻ സാഹിബും (സീനിയർ വൈ. പ്രസിഡന്റ്‌ അബുദാബി സ്റ്റേറ്റ് കെഎംസിസി), പ്രിവിലേജ് കാർഡ് വിതരണോൽഘാടനം ബഹു: പനവൂർ നിസാമുദ്ധീൻ (പ്രസി: മുസ്സഫ കെഎംസിസി ) സാഹിബും നിർവഹിക്കപ്പെടുന്നു.

NB: മെഡിക്കൽ Check-up നു വരുന്നവർ ഫാസ്റ്റിംഗ് ൽ വരാൻ ശ്രേമിക്കുക

മുസ്സഫ മലയാളി സമാജത്തിന് സമീപമുള്ള KM Trading ന് മുൻവശത്തുനിന്നും രാവിലെ 11 മണിക്കും, ICAD Gate # 2 നു സമീപത്തു നിന്നും ഉച്ചക്ക് 1മണിക്കും, ഷാബിയ 10ൽ ഫിനിക്സ് ഹോസ്പിറ്റലിനു സമീപത്ത് നിന്നും ഉച്ചക്ക് കഴിഞ്ഞ് 3 മണിക്കും വാഹന സൗകര്യം ഉണ്ടായിരിക്കുന്നതാണ്

അബുദാബി മുസ്സഫ കെഎംസിസി കമ്മിറ്റി

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.