പ്രേം നസീർ ചലച്ചിത്ര അവാർഡുകൾ പ്രഖ്യാപിച്ചു

0മികച്ച ചിത്രം: വെള്ളം, മികച്ച സംവിധായകൻ പ്രജേഷ് സെൺ ,
മികച്ച നടൻ : ഇന്ദ്രൻസ് , നടി: നിമിഷ സജയൻ
പ്രേം നസീർ ഫിലിം ലൈഫ് ടൈംഅച്ചീവ്മെന്റ് പുരസ്ക്കാരം നടി അംബികക്ക്.
തിരു:- പ്രേംനസീർ സുഹൃത് സമിതി – ഉദയ സമുദ്ര സംഘടിപ്പിക്കുന്ന നാലാമത് പ്രേം നസീർ ചലച്ചിത്ര അവാർഡുകൾ പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഫ്രെണ്ട്‌ലി പ്രൊഡക്ഷൻസിന്റെ ബാനറിൽ രൺജിത് മണ ബ്രക്കാട്ട്, ജോസ് കുട്ടി മഠത്തിൽ, യദുകൃഷ്ണ എന്നിവർ ചേർന്ന് നിർമ്മിച്ച വെള്ളം മികച്ച ചിത്രമായും , ഈ ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്ത ജി. പ്രജേഷ് സെൺ മികച്ച സംവിധായകനായും തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു
മറ്റ് അവാർഡുകൾ: –
മികച്ച നടൻ : ഇന്‌ദ്രൻസ് (ചിത്രം: ഹോം), മികച്ച നടി : നിമിഷ സജയൻ (ചിത്രങ്ങൾ: നായാട്ട്, മാലിക്ക്), പ്രത്യേക ജൂറി പുരസ്ക്കാരം: ഇ.എം.അഷ്റഫ് ( സംവിധായകൻ, ചിത്രം: ഉരു), മികച്ച സാമൂഹ്യ പ്രതിബദ്ധ്യത ചിത്രം: ഉരു . നിർമ്മാതാവ്: മൺസൂർ പള്ളൂർ, മികച്ച സഹനടൻ : അലൻ സിയാർ ( ചിത്രം: ചതുർമുഖം ), മികച്ച സഹനടി :മഞ്ജു പിള്ള ( ചിത്രം: ഹോം), മികച്ച തിരകഥാകൃത്ത് : എസ്. സഞ്ജീവ് ( ചിത്രം: നിഴൽ), മികച്ച ക്യാമറാമാൻ : ദീപക്ക് മേനോൻ ( ചിത്രം: നിഴൽ), മികച്ച പാരിസ്ഥിതിക ( ചിത്രം: ഒരില തണലിൽ, നിർമ്മാതാവ്: ആർ. സന്ദീപ് ), മികച്ച നവാഗത സംവിധായകൻ : ചിദംബരം (ചിത്രം: ജാൻ. എ. മൻ), മികച്ച ഗാനരചയിതാവ് : പ്രഭാവർമ്മ (ഗാനങ്ങൾ: ഇളവെയിൽ …, ചിത്രം: മരക്കാർ, കണ്ണീർ കടലിൽ …., ചിത്രം: ഉരു ), മികച്ച സംഗീതം: റോണി റാഫേൽ (ചിത്രം: മരക്കാർ), മികച്ച ഗായകൻ : സന്തോഷ് ( ചിത്രം: കാവൽ, ഗാനം: കാർമേഘം മൂടുന്നു …..), മികച്ച ഗായിക : ശുഭ രഘുനാഥ് ( ചിത്രം: തീ, ഗാനം: നീല കുറിഞ്ഞിക്ക്), മികച്ച നവാഗത നടൻ : ശ്രീധരൻ കാണി ( ചിത്രം: ഒരില തണലിൽ), മികച്ച പി.ആർ. ഒ: അജയ് തുണ്ടത്തിൽ( ചിത്രം: രണ്ട് ).
ചലച്ചിത്ര – നാടക സംവിധായകനും ഭാരത് ഭവൻ മെമ്പർ സെക്രട്ടറിയുമായ പ്രമോദ് പയ്യന്നൂർ ചെയർമാനും , സംവിധായകൻ ടി.എസ്.സുരേഷ് ബാബു, കലാമണ്ഡലം വിമലാ മേനോൻ എന്നിവർ കമ്മിറ്റി മെമ്പർമാരുമായ ജൂറിയാണ് ഇന്ന് പത്രസമ്മേളനത്തിൽ പുരസ്ക്കാരങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിച്ചത്. സമിതി ഭാരവാഹികളായ തെക്കൻ സ്റ്റാർ ബാദുഷ, പനച്ചമൂട് ഷാജഹാൻ എന്നിവരും പങ്കെടുത്തു. ഈ വർഷത്തെ പ്രേം നസീർ ഫിലിം ലൈഫ് ടൈം അച്ചീവ്മെന്റ് അവാർഡ് നടി അംബികക്ക് സമർപ്പിക്കും. മാർച്ച് 10 ന് തിരുവനന്തപുരത്ത് നടക്കുന്ന ചടങ്ങിൽ പുരസ്ക്കാരങ്ങൾ സമർപ്പിക്കുമെന്ന് സെക്രട്ടറി തെക്കൻ സ്റ്റാർ ബാദുഷ അറിയിച്ചു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.