കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം ലഭിച്ച ഡോ.ജോർജ് ഓണക്കൂറിന് പ്രേംനസീർ സുഹൃത് സമിതിയുടെ സ്നേഹോപഹാരം സൂര്യ കൃഷ്ണമൂർത്തി സമർപ്പിക്കുന്നു

0

കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്കാരം ലഭിച്ച ഡോ.ജോർജ് ഓണക്കൂറിന് പ്രേംനസീർ സുഹൃത് സമിതിയുടെ സ്നേഹോപഹാരം സൂര്യ കൃഷ്ണമൂർത്തി സമർപ്പിക്കുന്നു. ജയിൽ ഡി.ഐ.ജി.എസ്.സന്തോഷ്, കലാപ്രേമി ബഷീർ, തെക്കൻസ്റ്റാർ ബാദുഷ, പനച്ചമൂട് ഷാജഹാൻ, ഡോ: വാഴമുട്ടം ചന്ദ്രബാബു, ഓണക്കൂറിന്റെ പത്നി എന്നിവർ സമീപം. ഓരോ രചനകളും അനുഭവങ്ങളാണെന്നും അവ പൂർത്തീകരിച്ച് വായനക്കാരിലെത്തുമ്പോൾ അതിലൂടെ ലഭിക്കുന്ന പ്രശംസകൾ അംഗീകാരങ്ങളുടെ സന്തോഷം ഇരട്ടിയാക്കുന്നുവെന്നും ഡോ: ജോർജ് ഓണക്കൂർ അഭിപ്രായപെട്ടു. കേന്ദ്ര സാഹിത്യ അക്കാദമി പുരസ്ക്കാരം ലഭിച്ച തിന് പ്രേം നസീർ സുഹൃത് സമിതി നൽകിയ അനുമോദന ചടങ്ങിൽ സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു ഓണക്കൂർ. സൂര്യ കൃഷ്ണമൂർത്തി ഉപഹാര സമർപ്പണവും , ജയിൽ ഡി.ഐ.ജി.എസ്.സന്തോഷ് പൊന്നാടയും ചാർത്തി. മതമൈത്രി സംഗീതജ്ഞൻ ഡോ: വാഴമുട്ടം ചന്‌ദ്ര ബാബുവിന്റെ കീർത്തനത്തോടെ ആരംഭിച്ച ചടങ്ങിൽ സമിതി സെക്രട്ടറി തെക്കൻ സ്റ്റാർ ബാദുഷ സ്വാഗതമാശംസിച്ചു. കലാപ്രേമി ബഷീർ, സമിതി പ്രസിഡന്റ് പനച്ചമൂട് ഷാജഹാൻ എന്നിവരും പങ്കെടുത്തു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.