കെ റെയില്‍ പദ്ധതി പുന:പരിശോധിക്കണമെന്ന് ആവശ്യം കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് ശശിതരൂര്‍

0

വന്ദേഭാരത് ബദലാവുമോ എന്ന് പരിശോധിക്കണമെന്നും അദ്ദേഹം ആവശ്യപ്പെട്ടു. ഇന്നലെ അവതരിപ്പിച്ച കേന്ദ്ര ബജറ്റില്‍ 400 വന്ദേ ഭാരത് ട്രെയിനുകള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു. ഇതിന് പിന്നാലെയാണ് ശശിതരൂര്‍ നിലപാട് തിരുത്തിയത്.കെ റെയിലിനെതിരെയായി യുഡിഎഫ് എംപിമാര്‍ റെയില്‍വേ മന്ത്രിക്ക് നല്‍കിയ കത്തില്‍ ശശിതരൂര്‍ എംപി ഒപ്പുവെച്ചില്ലായിരുന്നു. 18 എംപിമാരും നിവേദനത്തില്‍ ഒപ്പിട്ടപ്പോഴാണ് തരൂര്‍ മാറി നിന്നത്. ഇത് വലിയ വിവാദത്തിന് തിരികൊളുത്തുകയും കോണ്‍ഗ്രസിന്റെ ഉള്ളില്‍ നിന്നു തന്നെ ശശി തരൂരിന് വിമര്‍ശനം ഉയര്‍ന്ന് വരികയും ചെയ്തിരുന്നു.വിമര്‍ശനം ഉയര്‍ന്നതോടെ പദ്ധതിയെ കുറിച്ച്‌ പഠിക്കാന്‍ സമയം ആവശ്യമാണെന്നും നിവേദനത്തില്‍ ഒപ്പുവെക്കാത്തതുകൊണ്ട് പദ്ധതിയെ പിന്തുണക്കുന്നുവെന്ന് പറയാനാകില്ലെന്നുമായിരുന്നു തരൂരിന്റെ പ്രതികരണം.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.