ആ​ഗോ​ള വി​ക​സ​ന​ത്തി​ലെ പു​തി​യ അ​ധ്യാ​യ​മാ​ണ്​ എ​ക്​​സ്​​പോയെന്ന് ലു​ലു ​ഗ്രൂ​പ്​ ചെ​യ​ര്‍​മാ​ന്‍ എം.എ. യൂസഫലി

0

യു.​എ.​ഇ സമ്ബദ് വ്യ​വ​സ്​​ഥ​ക്കു​ള്ള വാ​ക്​​സി​നാ​ണ്​ എ​ക്​​സ്​​പോ 2020 എ​ന്ന്​ അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.വി​വി​ധ മേ​ഖ​ല​ക​ളി​ല്‍ അ​വ​സ​ര​ങ്ങ​ളു​ടെ​യും നി​ക്ഷേ​പ​ങ്ങ​ളു​ടെ​യും വാ​തി​ല്‍ തു​റ​ക്കു​ന്ന​താ​ണ്​ ഈ ​ആ​ഗോ​ള മേ​ള. മ​ഹാ​മാ​രി​യെ ചെ​റു​ക്കാ​നും സു​ര​ക്ഷി​ത അ​ന്ത​രീ​ക്ഷം സൃ​ഷ്​​ടി​ക്കാ​നും ഈ ​രാ​ജ്യ​ത്തെ ദീ​ര്‍​ഘ​വീ​ക്ഷ​ണ​മു​ള്ള ഭ​ര​ണാ​ധി​കാ​രി​ക​ള്‍ സ്വീ​ക​രി​ച്ച ന​ട​പ​ടി​ക​ളെ ലോ​കം മു​ഴു​വ​ന്‍ അ​ഭി​ന​ന്ദി​ക്കു​ന്നു. ആ​ഗോ​ള വി​ക​സ​ന​ത്തി​ലെ പു​തി​യ അ​ധ്യാ​യ​മാ​ണ്​ എ​ക്​​സ്​​പോ എ​ന്ന്​ നി​സ്സം​ശ​യം പ​റ​യാം. എ​ക്​​സ്​​പോ​യു​ടെ ആ​റ്​ മാ​സ​ത്തി​നി​ടെ പ​ല മേ​ഖ​ല​ക​ള്‍​ക്കും ഉ​ണ​ര്‍​വു​ണ്ടാ​കു​മെ​ന്നും പു​തി​യ ബി​സി​ന​സ്​ ശൃം​ഖ​ല​ക​ള്‍ തു​റ​ക്കു​മെ​ന്ന്​ ആ​ത്​​മ​വി​ശ്വാ​സ​മു​ണ്ടെ​ന്നും ​അ​ദ്ദേ​ഹം കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ര്‍​ത്തു.വ്യാഴാഴ്ച്ച യുഎഇ സമയം 7.30 ന് എക്‌സ്‌പോ നഗരിയിലെ അല്‍വസ്ല്‍ പ്ലാസയില്‍ മേള ആരംഭിച്ചു. ഉദ്ഘാടന ചടങ്ങിന്റെ ഭാഗമായി കണ്ണഞ്ചിപ്പിക്കുന്ന കരിമരുന്നുപ്രയോഗം ഉള്‍പ്പടെയുള്ള കാഴ്ചകളാണ് എക്‌സ്‌പോ അധികൃതര്‍ ഒരുക്കിയിരുന്നത്.ഇന്ത്യ ഉള്‍പ്പെടെ 191 രാജ്യങ്ങളാണ് ദുബായ് എക്‌സ്‌പോയില്‍ പങ്കെടുക്കുന്നത്. മാര്‍ച്ച്‌ 31 വരെ ആറു മാസത്തേക്കാണ് എക്‌സ്‌പോ നടക്കുക. 25 ദശലക്ഷം സന്ദര്‍ശകരെയാണ് വിവിധ രാജ്യങ്ങളില്‍ നിന്ന് ഇക്കാലയളവില്‍ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.