മുട്ടുവിൻ തുറക്കപ്പെടും’-ആദ്യ ഗാനം ശ്രദ്ധേയമാകുന്നു

0

ജിതിൻ രവി, പ്രീതി രാജേന്ദ്രൻ എന്നിവരെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളാക്കി അരുൺ രാജ് സംവിധാനവും ഛായാഗ്രഹണവും നിർവ്വഹിക്കുന്ന “മുട്ടുവിൻ തുറക്കപ്പെടും”എന്ന ചിത്രത്തിലെ ആദ്യ വീഡിയോ ഗാനം റിലീസായി. ബിനോജ് ചക്രപാണി ഗാനരചനയും സംഗീതസംവിധാനവും നിർവഹിച്ച “വെയിലിൽ ഒരു കുളിർ…”എന്നാരംഭിക്കുന്ന ​ഗാനം ഹരിചരൻ ആലപിച്ചിരിക്കുന്നു.ആൽബി ഫിലിംസിന്റെ ബാനറിൽ മെൽവിൻ കോലോത്ത് ആന്റണി, ഷാരോൺ പുത്തൻപുരയ്ക്കൽ, ബാബു മുള്ളൻ ചിറ എന്നിവർ ചേർന്ന് നിർമ്മിക്കുന്ന ഈ ചിത്രത്തിന്റെ കഥയും തിരക്കഥയും സംഭാഷണവും മനോജ് ചക്രപാണി, ബിനോജ് ചക്രപാണി എന്നിവർ ചേർന്ന് എഴുതുന്നു.

ഇടവേള ബാബു, ചെമ്പിൽ അശോകൻ, ഉല്ലാസ് പന്തളം, വിനോദ് സാഗർ, സേതുലക്ഷ്മി, ചിത്ര തുടങ്ങിയ പ്രമുഖർക്കൊപ്പം നിരവധി പുതുമുഖങ്ങളും ഈ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നു.എഡിറ്റർ-റിസാൽ ജൈനി, പ്രൊഡക്ഷൻ കൺട്രോളർ-അനുകുട്ടൻ, കല-അയ്യപ്പൻ,മേക്കപ്പ്-സുനിൽ നാട്ടക്കൽ, വസ്ത്രാലങ്കാരം-അനീഷ്,ചീഫ് അസോസിയേറ്റ് ഡയറക്ടർ-ഡിനു,സത്യൻ, സൗണ്ട് ഡിസൈൻ-ഏരീസ് വിസ്മയ മാക്സ്, കളറിസ്റ്റ്-വിഷ്ണു പുതിയറ, പ്രൊഡക്ഷൻ മാനേജർ-നിയാസ്, വാർത്ത പ്രചരണം-എ എസ് ദിനേശ്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.