പുത്തന്‍ റെഡ്മി 9 ആക്ടീവ് പുറത്തിറങ്ങി; സവിശേഷതകള്‍ അറിയാം..

0

ഇന്ത്യയില്‍ റെഡ്മി 9 -ന്റെ പുതിയ വേരിയന്റായാണ് ഈ ഫോണ്‍ വരുന്നത്. റെഡ്മി 9 ആക്ടിവ് കൂടുതല്‍ റാം ഓണ്‍ബോര്‍ഡുമായി വരുന്നു. പുതിയ മെറ്റാലിക് പര്‍പ്പിള്‍, കോറല്‍ ഗ്രീന്‍ കളര്‍ ഓപ്ഷനുകളും ഇപ്പോള്‍ ലഭ്യമാണ്. റെഡ്മി 9 ആക്ടിവ് റെഡ്മി 9 ആക്റ്റീവ് സ്‌പെസിഫിക്കേഷനുകളുമായി വരുന്നു.റെഡ്മി 9 ആക്ടിവ് 2.3GHz ഒക്ടാ കോര്‍ മീഡിയാടെക് ഹീലിയോ G35 പ്രോസസറുമായി രണ്ട് മെമ്മറി ഓപ്ഷനുകളില്‍ വരും. അതിലൊന്ന് 4 ജിബി റാമും 64 ജിബി സ്റ്റോറേജും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, മറ്റൊന്ന് 6 ജിബി റാമും 128 ജിബി സ്റ്റോറേജും നല്‍കും. ഫോണിന് 5000 എംഎഎച്ച്‌ ബാറ്ററിയും, ആന്‍ഡ്രോയിഡ് 11 ഔട്ട് അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള എംഐയുഐ 12 ഉപയോഗിക്കും. 6.53 ഇഞ്ച് എച്ച്‌ഡി ഐപിഎസ് ഡിസ്‌പ്ലേ 20: 9 വീക്ഷണ അനുപാതവും എല്‍ഇഡി ഫ്‌ലാഷോടുകൂടിയ ഡ്യുവല്‍ ക്യാമറ സജ്ജീകരണവും 13 മെഗാപിക്‌സല്‍ പ്രൈമറി ലെന്‍സും 2 മെഗാപിക്‌സല്‍ ഡെപ്ത് സെന്‍സറും ഇതില്‍ ഉള്‍പ്പെടും. മുന്‍വശത്ത് 5 മെഗാപിക്‌സല്‍ സെല്‍ഫി ക്യാമറ ഉണ്ട്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.