നീറ്റ്​ പരീക്ഷക്കായി ഇന്ന്​ ആയിരക്കണക്കിന്​ വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ പരീക്ഷ ഹാളില്‍ എത്തും

0

യു.എ.ഇയില്‍ ഊദ്​ മേത്ത ഇന്ത്യന്‍ സ്​കൂളാണ്​ പരീക്ഷ കേന്ദ്രം. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ ഉച്ചക്ക്​ 12ന്​​ മുമ്ബ്​​ റിപ്പോര്‍ട്ട്​ ചെയ്യണം. 12.30 മുതല്‍ 3.30 വരെയാണ്​ പരീക്ഷ.ഉൗദ്​ മേത്ത സെന്‍റ്​ മേരീസ്​ പള്ളിയുടെ എതിര്‍വശത്തുള്ള ഗേറ്റ്​ നമ്ബര്‍ 4,5,6 എന്നിവ വഴിയായിരിക്കും വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക്​ സ്​കൂളിലേക്ക്​ പ്രവേശിക്കാന്‍ കഴിയുക. രാവിലെ 9.30 മുതല്‍ ഉച്ചക്ക്​ 12 വരെയായിരിക്കും പ്രവേശന സമയം. 12 മണിക്ക്​ ശേഷം എത്തുന്നവരെ പരീക്ഷാകേന്ദ്രത്തിലേക്ക്​ പ്രവേശിപ്പിക്കില്ല. ഇവിടെ പാര്‍ക്കിങ്​ സൗകര്യമുണ്ടാവില്ല. സമീപത്തെ പൊതു പാര്‍ക്കിങ്ങില്‍ പരിമിതമായ വാഹനങ്ങള്‍ക്കു​ മാത്രമേ സൗകര്യമുണ്ടാവൂ. അതിനാല്‍, കുട്ടികളെ ഇറക്കാനും കയറ്റാനും മാത്രമേ രക്ഷിതാക്കള്‍ക്ക്​ ഇവിടെ അനുമതിയുണ്ടാവൂ. വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്ക്​ neet.nta.nic.in എന്ന വെബ്​സൈറ്റില്‍നിന്ന്​ അഡ്​മിറ്റ്​ കാര്‍ഡ്​ ഡൗണ്‍ലോഡ്​ ചെയ്യാം. കാര്‍ഡില്‍ പാസ്​പോര്‍ട്ട്​ സൈസ്​ ഫോ​ട്ടോ പതിപ്പിക്കണം. അറ്റന്‍റന്‍സ്​ ഷീറ്റിലും പാസ്​പോര്‍ട്ട്​ സൈസ്​ ഫോ​ട്ടോ പതിപ്പിക്കണം. അഡ്​മിറ്റ്​ കാര്‍ഡിനൊപ്പം ഡൗണ്‍ലോഡ്​ ചെയ്യുന്ന പ്രൊഫോമയില്‍ പോസ്​റ്റ്​ കാര്‍ഡ്​ സൈസ്​ (4X6) കളര്‍ ചിത്രം പതിപ്പിക്കണം. ഇത്​ സെന്‍ററിലെ ഇന്‍വിജിലേറ്റര്‍ക്ക്​ കൈമാറണം. ഫോ​ട്ടോ പതിപ്പിച്ച ​പ്രൊഫോമയും പാസ്​പോര്‍ട്ട്​ സൈസ്​ ഫോ​ട്ടോയും ഇല്ലാത്തവരെ പരീക്ഷ എഴുതാന്‍ അനുവദിക്കില്ല. എന്‍.ടി.എയുടെ വെബ്​സൈറ്റിലെ മാര്‍ഗനിര്‍ദേശങ്ങളെല്ലാം യു.എ.ഇയിലെ വിദ്യാര്‍ഥികള്‍ക്കും ബാധകമായിരിക്കും. ഒറിജിനല്‍ ഐ.ഡി പ്രൂഫ്​ കരുതണം. സാധുവായ അഡ്​മിറ്റ്​ കാര്‍ഡില്ലാത്തവരെ പരീക്ഷ ഹാളില്‍ പ്രവേശിക്കാന്‍ അനുവദിക്കില്ല. പരീക്ഷ സെന്‍ററില്‍ ശരീരതാപ പരിശോധനയുണ്ടായിരിക്കും. യു.എ.ഇ സര്‍ക്കാറി​െന്‍റ കോവിഡ്​ മാനദണ്ഡങ്ങള്‍ പാലിച്ചായിരിക്കും പരീക്ഷ.മലയാളികള്‍ അടക്കം ഇന്ത്യന്‍ വിദ്യാര്‍ഥികളുടെയും രക്ഷിതാക്കളുടെയും വര്‍ഷങ്ങളായുള്ള ആവശ്യമായിരുന്നു യു.എ.ഇയില്‍ നീറ്റ്​ പരീക്ഷ കേന്ദ്രം അനുവദിക്കണമെന്നത്​. ഇതേതുടര്‍ന്ന്​ ഇക്കുറി കുവൈത്തിലും യു.എ.ഇയിലുമാണ്​ കേന്ദ്രം അനുവദിച്ചിരിക്കുന്നത്​.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.