മി 11T പ്രോ അടുത്ത മാസം എത്തിയേക്കും

0

ചൈനീസ് സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണ്‍ ഭീമന്‍ ഷാവോമി മി മിക്സ് 4 അതിന്റെ അണ്ടര്‍-ഡിസ്പ്ലേ സെല്‍ഫി ക്യാമറയും അസാധാരണമായ സവിശേഷതകളും അവതരിപ്പിച്ചു. ഇപ്പോള്‍ ഒരു പുതിയ റിപ്പോര്‍ട്ട് അനുസരിച്ച്‌ അടുത്ത മാസം ഉടന്‍ തന്നെ ചില വിപണികളിലേക്ക് മറ്റൊരു മുന്‍നിര ഫോണ്‍ കൂടി എത്തുമ്മ എന്നാണ്.കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷം, ഷാവോമി മി 10T സീരീസ് സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണുകള്‍ ആഗോള വിപണികളിലും ഇന്ത്യയിലും അവതരിപ്പിച്ചു. മി 10T, 10T Pro എന്നീ രണ്ട് താങ്ങാനാവുന്ന പ്രീമിയം സ്മാര്‍ട്ട്ഫോണുകള്‍ ഷവോമി പുറത്തിറക്കി. Mi 11T സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണിനൊപ്പം സെപ്റ്റംബര്‍ 23 ന് Mi 11T Pro ആഗോളതലത്തില്‍ എത്തുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ അനുസരിച്ച്‌ , മി 11T, പ്രോ വേരിയന്റിന് സാധാരണ മി 11 ന്റെ അതേ ഡിസ്പ്ലേ ലഭിക്കും, ഇത് 120 Hz AMOLED പാനലാണ്. മി 10 ടി പ്രോയ്ക്ക് 144 ഹെര്‍ട്സ് റിഫ്രഷ് നിരക്കും ഇതിന് ഉണ്ടാകും. ഇത് ക്വാല്‍കോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗണ്‍ 888മായി വരും. 64 മെഗാപിക്സല്‍ പ്രധാന ക്യാമറ, 8 മെഗാപിക്സല്‍ അള്‍ട്രാ വൈഡ്, 5 മെഗാപിക്സല്‍ മാക്രോ സെന്‍സറുകള്‍ എന്നിവ ഉള്‍പ്പെടുന്ന Mi 11 ലൈറ്റിന്റെ അതേ പിന്‍ ട്രിപ്പിള്‍ ക്യാമറ സജ്ജീകരണമാണ് Mi 11 പ്രോയ്ക്ക് ലഭിക്കുക.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.