തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം വിമാനത്താവളം ഒക്ടോബര്‍ 18ന് അദാനിക്ക് കൈമാറും

0

കൊ​ച്ചി സ്വ​ദേ​ശി​യാ​യ വി​വ​രാ​വ​കാ​ശ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ക​ന്‍ കെ. ​ഗോ​വി​ന്ദ​ന്‍ ന​മ്ബൂ​തി​രി​ക്ക് ന​ല്‍​കി​യ മ​റു​പ​ടി​യി​ലാ​ണ് എ​യ​ര്‍​പോ​ര്‍​ട്ട്സ് അ​തോ​റി​റ്റി ഇ​ക്കാ​ര്യം വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി​യ​ത്. ജൂ​ലൈ​യി​ല്‍ വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള ന​ട​ത്തി​പ്പ് അ​ദാ​നി ഗ്രൂ​പ്പി​ന് കൈ​മാ​റാ​ന്‍ ഉ​ദ്ദേ​ശി​ച്ചെ​ങ്കി​ലും കോ​വി​ഡ് ര​ണ്ടാം ത​രം​ഗം മൂ​ലം നീ​ട്ടി​വെ​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​െ​ന്ന​ന്ന് വി​വ​രാ​വ​കാ​ശ മ​റു​പ​ടി​യി​ല്‍ പ​റ​യു​ന്നു. വി​മാ​ന​ത്താ​വ​ള​ത്തി​ലെ സ്ഥി​ര, ക​രാ​ര്‍ തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളെ നി​ല​നി​ര്‍​ത്തു​മോ എ​ന്ന ചോ​ദ്യ​ത്തി​ന് ഇ​ക്കാ​ര്യ​ങ്ങ​ള്‍ ക​ഴി​ഞ്ഞ ജ​നു​വ​രി 19ന് ​എ​യ​ര്‍​പോ​ര്‍​ട്ട്​ അ​തോ​റി​റ്റി​യും സ്വ​കാ​ര്യ ക​മ്ബ​നി​യും ത​മ്മി​ല്‍ ഒ​പ്പി​ട്ട ഉ​ട​മ്ബ​ടി​യു​ടെ നി​ബ​ന്ധ​ന​ക​ളും വ്യ​വ​സ്ഥ​ക​ളും അ​നു​സ​രി​ച്ചാ​യി​രി​ക്കു​മെ​ന്ന്​ മ​റു​പ​ടി​യി​ല്‍ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കു​ന്നു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.