ഖത്തറിന്‍െറ കായിക പരിശീലന രംഗത്തെ പ്രമുഖരായ ആസ്​പയര്‍ സോണ്‍ ഫൗണ്ടേഷന്‍െറ ഔദ്യോഗിക സ്​പോണ്‍സര്‍ഷിപ്​ ഇനി ലുലു ഹൈപ്പര്‍ മാര്‍ക്കറ്റിന്

0

രണ്ടു വര്‍ഷത്തേക്കാണ്​ കരാര്‍. ആസ്​പയര്‍ സോണ്‍ ഫൗണ്ടേഷന്‍ ഓഫിസില്‍ നടന്ന ചടങ്ങില്‍ ആസ്പയര്‍ ലോജിസ്​റ്റിക്സ് ഡയറക്ടര്‍ ജനറല്‍ അബ്​ദുല്ല നാസര്‍ അല്‍ നെയ്മി, ലുലു ഗ്രൂപ് ഇന്‍റര്‍നാഷണല്‍ ഡയറക്ടര്‍ ഡോ. മുഹമ്മദ് അല്‍ത്താഫ് എന്നിവര്‍ കരാറില്‍ ഒപ്പുവെച്ചു. 2021, 2022 വര്‍ഷങ്ങളില്‍ ആസ്​പയര്‍ സോണ്‍ ഫൗണ്ടേഷന്‍െറ കായിക, കമ്യൂണിറ്റി പരിപാടികള്‍ക്ക്​ ലു​ലു ഹൈപ്പര്‍മാര്‍ക്കറ്റ്​ സ്​പോണ്‍സര്‍മാരാവും.”ഏഷ്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ റീട്ടെയില്‍ ശൃംഖലകളിലൊന്നായ ലുലു ഹൈപ്പര്‍മാര്‍ക്കറ്റ് ഗ്രൂപ്പുമായി കരാര്‍ ഒപ്പിടുന്നതില്‍ സന്തുഷ്​ടരാണ്​” -ആസ്പയര്‍ ലോജിസ്​റ്റിക്സ് ഡയറക്ടര്‍ ജനറല്‍ അബ്​ദുല്ല നാസര്‍ അല്‍ നേമി പറഞ്ഞു. ജി.സി.സിയില്‍ 211 ഔട്ട്​ലെറ്റുകളുള്ള ലുലു, മധ്യേഷ്യയിലെ റീ​ട്ടെയില്‍ വ്യാപരരംഗത്തെ അതിപ്രശസ്​തമാണ്​.”കായിക രംഗത്ത്​ ലോകത്തിലെ തന്നെ മികവുറ്റ കേന്ദ്രമായി മാറിയ ആസ്​പയര്‍ ഫൗണ്ടേഷനുമായി സഹകരിക്കുന്നത്​ ഞങ്ങള്‍ക്ക് ബഹുമതിയാണ്. ചെറുപ്പക്കാര്‍ക്കിടയില്‍ സജീവവും ആരോഗ്യകരവുമായ ജീവിതശൈലി പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നതിന്​ ഈ പങ്കാളിത്തത്തിനു ഒരു വലിയ പങ്കുണ്ട്. വരും നാളില്‍ ഈ ബന്ധം കൂടുതല്‍ മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോകാന്‍ ആസ്പയര്‍ സോണുമായി മികച്ച സഹകരണം ഉറപ്പുവരുത്തും” -ലുലു ഗ്രൂപ് ഇന്‍റര്‍നാഷനല്‍ ഡയറക്ടര്‍ ഡോ. മുഹമ്മദ് അല്‍ത്താഫ് പറഞ്ഞു.ഇന്ത്യയില്‍നിന്ന്​ കായിക താരങ്ങളെ ഖത്തറില്‍ കൊണ്ടുവന്നു മികച്ച പരിശീലനം നല്‍കുന്നതിന് വേണ്ട സൗകര്യങ്ങള്‍ ഒരുക്കുന്നതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട്​ ആസ്പയര്‍ സോണ്‍ ഫൗണ്ടേഷന്‍ അധികൃതര്‍, ലുലു ഗ്രൂപ്പുമായി ചര്‍ച്ച നടത്തിയതായും വാര്‍ത്താക്കുറിപ്പില്‍ അറിയിച്ചു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.