കു​വൈ​ത്തി​ല്‍ ഉ​ച്ച​സ​മ​യ​ത്തെ പു​റം​ ജോ​ലി വി​ല​ക്ക്​ ചൊ​വ്വാ​ഴ്​​ച (ഇന്ന് ) അ​വ​സാ​നി​ക്കും

0

മു​ന്‍ വ​ര്‍​ഷ​ങ്ങ​ളി​ലേ​തു​പോ​ലെ ജൂ​ണ്‍ ഒ​ന്നു മു​ത​ല്‍ ആ​ഗ​സ്​​റ്റ് 31 വ​രെ മൂ​ന്നു മാ​സ​ത്തേ​ക്കാ​ണ് ഇ​ത്ത​വ​ണ​യും പുറം ജോലിക്കാര്‍ക്ക് മ​ധ്യാ​ഹ്ന ജോ​ലി വി​ല​ക്ക്​ ഏ​ര്‍​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​ത്.അതെ സമയം രാ​ജ്യ​ത്ത്​ താ​പ​നി​ല ഉയരുകയാണ് ശ​രാ​ശ​രി 45 ഡി​ഗ്രി​ക്ക​ടു​ത്താ​ണ്​ അ​ന്ത​രീ​ക്ഷ താ​പ​നി​ല. രാ​വി​ലെ 11 മ​ണി മു​ത​ല്‍ വൈ​കീ​ട്ട് നാ​ലു​മ​ണി​വ​രെ സൂ​ര്യാ​ത​പം ഏ​ല്‍​ക്കു​ന്ന ത​ര​ത്തി​ല്‍ തു​റ​ന്ന സ്​​ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ജോ​ലി ചെ​യ്യാ​നോ ചെ​യ്യി​പ്പി​ക്കാ​നോ പാ​ടി​ല്ല എ​ന്ന​ത്​ പു​റം​പ​ണി​ക്കാ​ര്‍​ക്ക്​ വ​ലി​യ രീതിയില്‍ ആ​ശ്വാ​സ​മാ​യി​രു​ന്നു.രാ​ജ്യ​ത്ത് ചൂ​ട് ക്രമാതീതമായി ഉയരുന്ന മാ​സ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ള്‍​ക്ക് സൂ​ര്യാ​ത​പം പോ​ലു​ള്ള അ​പ​ക​ട​ങ്ങ​ള്‍ ഏ​ല്‍​ക്കാ​തി​രി​ക്കു​ന്ന​തി​നാ​ണ് മ​ധ്യാ​ഹ്ന പു​റം​ജോ​ലി വി​ല​ക്ക് ഏ​ര്‍​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന​ത്. എന്നാല്‍ ഇതിനിടെ നിരവധി നിയമ ലംഘനങ്ങളും റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യപ്പെട്ടിരുന്നു .നി​യ​മം ലം​ഘി​ച്ച്‌​ പ​ണി​യെ​ടു​പ്പി​ച്ച ഓ​രോ തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക്കും 100 ദി​നാ​ര്‍ വ​രെ പി​ഴ ഈടാ​ക്കും. രാ​ജ്യ​വ്യാ​പ​ക​മാ​യി നി​ര​വ​ധി പ​രി​ശോ​ധ​ന അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ ന​ട​ത്തി.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.