അൽ ഇത്തിഹാദ് വാട്സാപ്പ് കൂട്ടായ്മ എസ്എസ്എൽസി, പ്ലസ് ടു,മെഡിക്കൽ എന്നീ വിഭാഗത്തിൽ ഉന്നത വിജയം കരസ്ഥമാക്കിയ വിദ്യാർത്ഥികളെ അനുമോദിച്ചു

0

അൽ ഇത്തിഹാദ് വാട്സാപ്പ് കൂട്ടായ്മയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ഇത്തിക്കര മുസ്ലിം ജമാഅത്തിലെ എസ്എസ്എൽസി, പ്ലസ് ടു,മെഡിക്കൽ എന്നീ വിഭാഗത്തിൽ ഉന്നത വിജയം നേടി മികച്ച നേട്ടം കരസ്ഥമാക്കിയ വിദ്യാർത്ഥികളെ അനുമോദിച്ചു.

കോവിഡ് മാനദണ്ഡങ്ങൾ പാലിച്ചുകൊണ്ട് ഇത്തിക്കര ജമാഅത്ത് പള്ളിയുടെ മുന്നിൽ വച്ചായിരുന്നു അനുമോദന ചടങ്ങ് സംഘടിപ്പിച്ചത്. അനുമോദന ചടങ്ങ് ഉദ്ഘാടനവും ഉപകാരവും നൽകിക്കൊണ്ട് ബഹുമാനപ്പെട്ട ഇത്തിക്കര സമദാനിയ അറബി കോളേജ്പ്രിൻസിപ്പാൾ സെയ്‌ദ് മുറാദ് ബാഖവി തങ്ങൾ സംസാരിച്ചു പഠനോപകരണ വിതരണം ജമാ-അത്തെ ചീഫ് ഇമാം ബഹുമാന്യനായ ഷഫീഖ് അസ്ഹരി നിർവഹിച്ചു ദുആ നിർവഹിച്ചുകൊണ്ട് ചടങ്ങിനെ ധന്യമാക്കിയ വാട്സ്ആപ്പ് കൂട്ടായ്മയുടെ രക്ഷാധികാരി കളിൽ ഒരാളായ ബഹുമാന്യനായ റഫീഖ് ഉസ്താദ് വാട്സ്ആപ്പ് കൂട്ടായ്മയുടെ പ്രസിഡന്റ് തൗഫീഖ് കളിയാകുളം അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു ചടങ്ങിൽ വാട്സാപ്പ് കൂട്ടായ്മയുടെ കമ്മിറ്റിയംഗങ്ങളായ അബ്ദുൽ റഹീം, കബീർ, അനസ് ( സെക്രട്ടറി), അബ്ദുൽ സലാം( ട്രഷറർ), മുഹമ്മദ് ഹനീഫ,സിദ്ദിഖ് റഹിം, നസീർ പാലമൂട്, ഷാജഹാൻ, ഷാജഹാൻ പക്കിതൊടി, ജലീൽ ഇത്തിക്കര, ഫൈസൽ,ജാസിം അബ്ദുൽ സത്താർ, അൻവർ അനീസ്,അനസ്,മൻസൂർ എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.