ഹ​യ​ര്‍ സെ​ക്ക​ന്‍​ഡ​റി പ​രീ​ക്ഷ​ഫ​ല​ത്തി​ല്‍ സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് ഒ​ന്നാ​മ​തെ​ത്തി ഇ​ക്കു​റി​യും ആ​ധി​പ​ത്യം ആ​വ​ര്‍​ത്തി​ച്ച്‌ എ​റ​ണാ​കു​ളം ജി​ല്ല

0

കോ​വി​ഡ് പ്ര​തി​സ​ന്ധി​ക​ള്‍​ക്കി​ട​യി​ലും വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍ മി​ക​ച്ച പ്ര​ക​ട​നം കാ​ഴ്ച​വെ​ച്ച​പ്പോ​ള്‍ മു​ന്‍​വ​ര്‍​ഷ​െ​ത്ത​ക്കാ​ളും ഉ​യ​ര്‍​ന്ന വി​ജ​യ​ശ​ത​മാ​ന​ത്തോ​ടെ​യാ​ണ് ജി​ല്ല മി​ന്നും ജ​യം നേ​ടി​യ​ത്. 91.11 ശ​ത​മാ​നം വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ളും ഉ​പ​രി​പ​ഠ​ന​ത്തി​ന് അ​ര്‍​ഹ​ത േന​ടി. ക​ഴി​ഞ്ഞ വ​ര്‍​ഷം 89.02 ശ​ത​മാ​നം വി​ജ​യ​ത്തോ​ടെ​യാ​യി​രു​ന്നു ഒ​ന്നാ​മ​തെ​ത്തി​യ​ത്. 31,806 വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍ പ​രീ​ക്ഷ​യെ​ഴു​തി​യ​തി​ല്‍ 28,980 പേ​ര്‍ ഉ​പ​രി​പ​ഠ​ന​ത്തി​ന് യോ​ഗ്യ​ത നേ​ടി. എ​ല്ലാ വി​ഷ​യ​ത്തി​നും എ ​പ്ല​സ് നേ​ടി​യ​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണം കു​ത്ത​നെ വ​ര്‍​ധി​ച്ചു. 5170 പേ​ര്‍​ക്ക് മു​ഴു​വ​ന്‍ വി​ഷ​യ​ത്തി​നും എ ​പ്ല​സ് ല​ഭി​ച്ചു. ക​ഴി​ഞ്ഞ വ​ര്‍​ഷം 1909 പേ​രാ​യി​രു​ന്നു. 22 സ്കൂ​ള്‍ നൂ​റ​ു​ശ​ത​മാ​നം വി​ജ​യം നേ​ടി. ക​ഴി​ഞ്ഞ വ​ര്‍​ഷം 17 സ്കൂ​ളാ​യി​രു​ന്നു നൂ​റു​ശ​ത​മാ​നം വി​ജ​യം നേ​ടി​യ​ത്.ടെ​ക്നി​ക്ക​ല്‍ സ്കൂ​ള്‍ വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ല്‍ 93.24 ശ​ത​മാ​ന​മാ​ണ് വി​ജ​യം. ക​ഴി​ഞ്ഞ വ​ര്‍​ഷം 90.85 ശ​ത​മാ​ന​മാ​യി​രു​ന്നു. 355 പേ​ര്‍ പ​രീ​ക്ഷ​യെ​ഴു​തി​യ​തി​ല്‍ 331 പേ​ര്‍ ഇ​ത്ത​വ​ണ ഉ​പ​രി​പ​ഠ​ന​ത്തി​ന് യോ​ഗ്യ​ത നേ​ടി.38 കു​ട്ടി​ക​ള്‍ എ​ല്ലാ വി​ഷ​യ​ത്തി​നും എ ​പ്ല​സ് നേ​ടി. ഓ​പ​ണ്‍ സ്കൂ​ള്‍ വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ല്‍ 62.14 ശ​ത​മാ​ന​മാ​ണ് വി​ജ​യം. ക​ഴി​ഞ്ഞ വ​ര്‍​ഷം 51.77 ആ​യി​രു​ന്നു. 2100 പേ​ര്‍ പ​രീ​ക്ഷ​യെ​ഴു​തി​യ​തി​ല്‍ 1305 പേ​ര്‍ വി​ജ​യം നേ​ടി. 37 പേ​ര്‍​ക്കാ​ണ് എ​ല്ലാ വി​ഷ​യ​ത്തി​നും എ ​പ്ല​സ് ല​ഭി​ച്ച​ത്. വൊ​ക്കേ​ഷ​ന​ല്‍ ഹ​യ​ര്‍ സെ​ക്ക​ന്‍​ഡ​റി​യി​ല്‍ 76.17 ശ​ത​മാ​ന​മാ​ണ് വി​ജ​യം. ക​ഴി​ഞ്ഞ വ​ര്‍​ഷം ഇ​ത് 72.96 ആ​യി​രു​ന്നു. 1624 വി​ദ്യാ​ര്‍​ഥി​ക​ള്‍ പ​രീ​ക്ഷ​യെ​ഴു​തി​യ​തി​ല്‍ 1237 പേ​രാ​ണ് മൂ​ന്ന് പാ​ര്‍​ട്ടി​ലും വി​ജ​യം നേ​ടി ഉ​പ​രി​പ​ഠ​ന​ത്തി​ന് അ​ര്‍​ഹ​രാ​യ​ത്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.