കൊറോണ വൈറസിന്റെ ഡെല്‍റ്റ വേരിയന്റിന്റെ വ്യാപനം തടയുന്നതിന് ഓസ്‌ട്രേലിയയിലെ ഏറ്റവും വലിയ നഗരമായ സിഡ്‌നിയിലെ അധികൃതര്‍ പുതിയ കര്‍ശന നിയമങ്ങള്‍ ഏര്‍പ്പെടുത്തി

0

സിഡ്‌നിയിലെ ലോക്ക്ഡൗണ്‍ നടപടികള്‍ വെള്ളിയാഴ്ച അവസാനിക്കാനിരുന്നെങ്കിലും ജൂലൈ 16 വരെ ഒരാഴ്ച കൂടി നീട്ടിയതായി എന്‍‌എച്ച്‌കെ വേള്‍ഡ് റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തു.വേരിയന്റ് പൊട്ടിപ്പുറപ്പെടുന്നത് സിഡ്നിയെ കൂടുതലായി ബാധിച്ചു. സിഡ്നി സ്ഥിതിചെയ്യുന്ന തെക്ക്-കിഴക്കന്‍ സംസ്ഥാനമായ ന്യൂ സൗത്ത് വെയില്‍സില്‍ വെള്ളിയാഴ്ച 44 പുതിയ കേസുകള്‍ റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യപ്പെട്ടു.പുതിയ കര്‍ശന നിയമങ്ങള്‍‌ ആളുകള്‍‌ വ്യായാമം ചെയ്യുന്ന രീതിയെ വരെ നിയന്ത്രിക്കുന്നു, അവര്‍‌ അവരുടെ വീടിന്റെ 10 കിലോമീറ്ററിനുള്ളില്‍‌ താമസിക്കണമെന്നും മറ്റൊരു വീട്ടില്‍‌ നിന്നും ഒന്നിലധികം ആളുകളുമായി കൂടിക്കാഴ്‌ച നടത്തരുതെന്നും എന്‍‌എച്ച്‌കെ വേള്‍‌ഡ് റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.