മൂന്ന് വര്‍ഷങ്ങള്‍ക്ക് മുന്‍പാണ് തനിക്ക് ക്യാന്‍സര്‍ ആണെന്ന് ബോളിവുഡ് താരം സൊനാലി ബിന്ദ്രെ’: രോഗത്തോട് പൊരുതി ജീവിതത്തിലേക്ക് മടങ്ങിവരാന്‍ തയ്യാറെടുത്ത് സൊനാലി

0

എന്നാല്‍ അര്‍ബുദമെന്ന തന്റെ സഹയാത്രികനെ പൊരുതി തോല്‍പിച്ച്‌ ജീവിതത്തിലേക്ക് മടങ്ങിവരാനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിലാണ് സൊനാലി. ഈ അവസരത്തില്‍ രോ​ഗക്കിടക്കയില്‍ ആത്മവിശ്വാസം നഷ്ടപ്പെട്ടവര്‍ക്ക് ഊര്‍ജം നല്‍കുന്ന വാക്കുകളുമായാണ് താരം എത്തിയിരിക്കുന്നത്.

https://www.instagram.com/p/CPx3739HqvH/?utm_source=ig_web_copy_link

ക്യാന്‍സര്‍ ചികിത്സാ സമയത്തെ ചിത്രവും ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രവും ചേര്‍ത്തുവച്ചാണ് പ്രചോദനം പകരുന്ന കുറിപ്പ് സൊനാലി പങ്കുവച്ചിരിക്കുന്നത്. സോയ അക്തര്‍, അഭിഷേക് ബച്ചന്‍ തുടങ്ങിവരെല്ലാം സൊനാലിയുടെ പോസ്റ്റിന് കമന്‍്റുകളുമായി രം​ഗത്തെത്തി. ‘സമയം എങ്ങനെയാണ് കടന്നു പോവുന്നത്..ഇന്ന് തിരിഞ്ഞുനോക്കുമ്ബോള്‍, ഞാന്‍ എന്നിലെ ശക്തി കാണുന്നു, ബലഹീനത കാണുന്നു. പ്രധാനമേറിയത് ഇതൊന്നുമല്ല, അര്‍ബുദരോ​ഗം ഒരിക്കലും തന്റെ ജീവിതം എങ്ങനെയാകണമെന്ന് തീരുമാനിക്കരുതെന്ന എന്റെ ദൃഢനിശ്ചയമുണ്ടായിരുന്നു. നിങ്ങളുടെ ലോകം എങ്ങനെയാകണമെന്ന് നിങ്ങളാണ് തീരുമാനിക്കേണ്ടത്. ആ യാത്ര നിങ്ങളുടെ കൈകളിലാണ്’, സൊനാലി ഇന്‍സ്റ്റാ​ഗ്രാമില്‍ കുറിച്ചു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.