ലാവ ഇസഡ് 2 മാക്സ് വിപണിയില്‍

0

ഫോണിന്റെ പ്രത്യേകതകള്‍.
7 ഇഞ്ച് എച്ച്‌ഡി + ഡിസ്‌പ്ലേയാണ് ലാവ ഇസഡ് 2 മാക്‌സിന്റെ സവിശേഷത. കോര്‍ണിംഗ് ഗോറില്ല ഗ്ലാസ് 3 ന്റെ ഒരു ലെയറും ഡിസ്‌പ്ലേ പരിരക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു. വികസിതമായ മീഡിയ ടെക്ക് ഹീലിയോ ചിപ്‌സെറ്റാണ് ഫോണിന്റെ ശക്തി. മൈക്രോ എസ്ഡി വഴി 256 ജിബി വരെ വികസിപ്പിക്കാവുന്ന 2 ജിബി ഡിഡിആര്‍ 4 എക്‌സ് റാമും 32 ജിബി ഓണ്‍ബോര്‍ഡ് സ്‌റ്റോറേജും ഇതിലുണ്ട്. ക്യാമറ ഡിപ്പാര്‍ട്ട്‌മെന്റില്‍, സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണില്‍ 13 മെഗാപിക്‌സല്‍ പ്രൈമറി ഷൂട്ടറും പിന്നില്‍ ഇരട്ട ക്യാമറ സജ്ജീകരണവും നല്‍കിയിരിക്കുന്നു. 2 മെഗാപിക്‌സല്‍ സെക്കന്‍ഡറി ക്യാമറ. മുന്‍വശത്ത്, സെല്‍ഫികള്‍ക്കായി 8 മെഗാപിക്‌സല്‍ സെന്‍സറും നല്‍കിയിട്ടുണ്ട്. കണക്റ്റിവിറ്റിയുടെ കാര്യത്തില്‍, ലാവ ഇസഡ് 2 മാക്‌സ് ഡ്യുവല്‍ 4 ജിവോള്‍ട്ട്, വൈഫൈ, ബ്ലൂടൂത്ത് 5.0, ജിപിഎസ്, യുഎസ്ബിടൈപ്പ് സി, 3.5 എംഎം ഓഡിയോ ജാക്ക് എന്നിവയ്ക്കുള്ള പിന്തുണ നല്‍കുന്നു.ഈ സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണ്‍ ആന്‍ഡ്രോയിഡ് 10-ലാണ് പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നത്. ഇതിന് 6000 എംഎഎച്ച്‌ ബാറ്ററി നല്‍കിയിട്ടുണ്ട്. എന്നാല്‍, വേഗത്തില്‍ ചാര്‍ജ്ജിംഗ് പിന്തുണയില്ല, പൂര്‍ണ്ണമായും ചാര്‍ജ് ചെയ്യാന്‍ ഏകദേശം 4 മണിക്കൂര്‍ എടുക്കും. വിപണിയില്‍ 7,999 രൂപ വിലയുള്ള ഏക 2 ജിബി / 32 ജിബി വേരിയന്റിലാണ് ലാവ ഇസഡ് 2 മാക്‌സ് ലഭ്യമാക്കിയിരിക്കുന്നത്.
സ്‌ട്രോക്ക്ഡ് ബ്ലൂ, സ്‌ട്രോക്ക്ഡ് സിയാന്‍ എന്നീ രണ്ട് കളര്‍ ഓപ്ഷനുകളിലാണ് ഫോണ്‍ ലഭ്യമാകുന്നത്. ലാവ വെബ്‌സൈറ്റ്, ആമസോണ്‍, ഫ്‌ലിപ്കാര്‍ട്ട് എന്നിവ വഴി ലാവ ഇസഡ് 2 മാക്‌സ് വാങ്ങാന്‍ ലഭ്യമാണ്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.