ദു​ബൈ​യി​ല്‍ ന​ട​ക്കു​ന്ന അ​റ​ബ്​ ട്രാ​വ​ല്‍ മാ​ര്‍​ക്ക​റ്റ്​ എ​ക്​​സി​ബി​ഷ​നി​ലെ ബ​ഹ്​​റൈ​ന്‍ പ​വി​ലി​യ​ന്‍ യു.​എ.​ഇ സം​രം​ഭ​ക​ത്വ സ​ഹ​മ​ന്ത്രി ഡോ. ​അ​ഹ്​​മ​ദ്​ ബി​ന്‍ അ​ബ്​​ദു​ല്ല അ​ല്‍ ഫ​ലാ​സി സ​ന്ദ​ര്‍​ശി​ച്ചു

0

മ​നാ​മ: ബ​ഹ്​​റൈ​ന്‍ വ്യ​വ​സാ​യ, വാ​ണി​ജ്യ, വി​നോ​ദ സ​ഞ്ചാ​ര വ​കു​പ്പ്​ മ​ന്ത്രി സാ​യി​ദ്​ ബി​ന്‍ റാ​ഷി​ദ്​ അ​ല്‍ സ​യാ​നി​യും ബ​ഹ്​​റൈ​ന്‍ ടൂ​റി​സം ആ​ന്‍​ഡ്​​ എ​ക്​​സി​ബി​ഷ​ന്‍​സ്​ അ​േ​താ​റി​റ്റി സി.​ഇ.​ഒ ഡോ. ​നാ​സ​ര്‍ ക്വ​ൈ​എ​ദി​യും അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തെ സ്വീ​ക​രി​ച്ചു.400 ച​തു​ര​ശ്ര മീ​റ്റ​റി​ലാ​ണ്​ ബ​ഹ്​​റൈ​ന്‍ പ​വി​ലി​യ​ന്‍. ബ​ഹ്​​റൈ​നി​ലെ വി​നോ​ദ സ​ഞ്ചാ​ര മേ​ഖ​ല​ക​ളെ പ​രി​ച​യ​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന​താ​ണി​ത്. ബ​ഹ്​​റൈ​നെ പ്ര​തി​നി​ധാ​നം​ചെ​യ്​​ത്​​ ബ​ഹ്​​റൈ​ന്‍ ടൂ​റി​സം ആ​ന്‍​ഡ്​​ എ​ക്​​സി​ബി​ഷ​ന്‍​സ്​ അ​േ​താ​റി​റ്റി​യും ദേ​ശീ​യ വി​മാ​ന​ക്ക​മ്ബ​നി​യാ​യ ഗ​ള്‍​ഫ്​ എ​യ​റു​മാ​ണ്​ എ​ക്​​സ്​​പോ​യി​ല്‍ പ​െ​ങ്ക​ടു​ക്കു​ന്ന​ത്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.