ചൊ​വ്വാ​ഴ്​​ച കോ​വി​ഡ്​ ടെ​സ്​​റ്റ്​ പോ​സി​റ്റി​വി​റ്റി നി​ര​ക്ക്​ കു​റ​ഞ്ഞ​ത്​ ജി​ല്ല​ക്ക്​ ആ​ശ്വാ​സ​മാ​യി

0

ചൊ​വ്വാ​ഴ്​​ച 14,064 പേ​രെ പ​രി​ശോ​ധി​ച്ച​തി​ല്‍ 3282 പേ​ര്‍​ക്കാ​ണ്​ രോ​ഗം സ്​​ഥി​രീ​ക​രി​ച്ച​ത്. 23.34 ശ​ത​മാ​ന​മാ​ണ്​ ടെ​സ്​​റ്റ്​ പോ​സി​റ്റി​വി​റ്റി നി​ര​ക്ക്. തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്​​ച 33.07 ശ​ത​മാ​ന​മാ​യി​രു​ന്നു.ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം തൃ​ശൂ​രി​നൊ​പ്പം ക​ണ്ണൂ​രാ​ണ്​ ടെ​സ്​​റ്റ്​ പോ​സി​റ്റി​വി​റ്റി​ നി​ര​ക്കി​ല്‍ മു​ന്നി​ല്‍ ഉ​ണ്ടാ​യ​ത്. തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്​​ച ന​ട​ത്തി​യ 9917 പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ല്‍ 3280 പേ​ര്‍​ക്കാ​ണ്​ കോ​വി​ഡ്​ സ്​​ഥി​രീ​ക​രി​ച്ച​ത്. ചൊ​വ്വാ​ഴ്​​ച 4147 പേ​രെ കൂ​ടു​ത​ല്‍ പ​രി​ശോ​ധ​ന ന​ട​ത്തി​യി​ട്ടും ര​ണ്ടു​പേ​ര്‍ മാ​ത്ര​മാ​ണ്​ കൂ​ടു​ത​ല്‍ രോ​ഗി​ക​ള്‍.ഇ​ത്​ ആ​ശ്വാ​സ​ക​ര​മാ​ണെ​ന്ന നി​ഗ​മ​ന​മാ​ണ്​ ആ​രോ​ഗ്യ വ​കു​പ്പ്​ വി​ല​യി​രു​ത്ത​ല്‍. അ​പ​ക​ട​ത്തി​െന്‍റ ഗൗ​ര​വം മ​ന​സ്സി​ലാ​ക്കി ജ​നം പ്ര​തി​ക​രി​ക്കു​ന്ന​താ​യാ​ണ്​ ആ​രോ​ഗ്യ വ​കു​പ്പി​െന്‍റ നി​രീ​ക്ഷ​ണം. എ​ന്നാ​ല്‍ ചു​രു​ക്കം ചി​ല​രു​ടെ പെ​രു​മാ​റ്റ​ച്ച​ട്ട ലം​ഘ​നം കാ​ര്യ​ങ്ങ​ള്‍ അ​പ​ക​ട​ത്തി​ലാ​ക്കു​മെ​ന്ന വി​ല​യി​രു​ത്ത​ലാ​ണു​ള്ള​ത്. അ​തു​കൊ​ണ്ട്​ ത​ന്നെ നി​ര​ത്തു​ക​ളി​ല്‍ ​അ​നാ​വ​ശ്യ​മാ​യി ഇ​റ​ങ്ങു​ന്ന​വ​രെ​യും ച​ട്ടം ലം​ഘി​ച്ച്‌​ ക​ട തു​റ​ക്കു​ന്ന​വ​രെ​യും ഇ​ത​ര ലോ​ക്​​ഡൗ​ണ്‍ ലം​ഘ​ന​ത്തി​നും ക​ര്‍​ശ​ന​മാ​യ ന​ട​പ​ടി സ്വീ​ക​രി​ക്കാ​നാ​ണ്​ ജി​ല്ല ഭ​ര​ണ​കു​ട​ത്തി​െന്‍റ തീ​രു​മാ​നം.അ​തി​നി​ടെ ലോ​ക്​​ഡൗ​ണ്‍ തു​ട​ങ്ങി നാ​ലു ദി​വ​സ​ങ്ങ​ള്‍ പി​ന്നി​ട്ടി​ട്ടും നി​ര​ക്ക്​ കു​റ​യാ​ന്‍ സ​മ​യ​മാ​യി​ല്ലെ​ന്ന്​ അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി. നി​ല​വി​ല്‍ രോ​ഗ​മു​ള്ള​വ​രി​ല്‍ നി​ന്നു പ​ക​ര്‍​ച്ച കു​റ​ച്ചു​നാ​ള്‍ കൂ​ടി തു​ട​രും. പു​തി​യ രോ​ഗ​ങ്ങ​ള്‍ ഇ​ല്ലാ​താ​വു​ന്ന​തി​ന്​ ചു​ര​ങ്ങി​യ​ത്​ 10 ദി​വ​സ​മെ​ങ്കി​ലും വേ​ണ്ടി​വ​രും.ക​ഴി​ഞ്ഞ 11 ദി​വ​സ​ങ്ങ​ള്‍​ക്കി​ടെ ജി​ല്ല​യി​ല്‍ കോ​വി​ഡ്​ ബാ​ധി​ത​ര്‍ 40,000ത്തി​ലേ​ക്ക്​ എ​ത്തി. 39,871 പേ​ര്‍​ക്കാ​ണ്​ ഈ ​ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ രോ​ഗം ബാ​ധി​ച്ച​ത്. ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം 9400 പ​രി​ശോ​ധ​ന​യാ​ണ്​ ല​ക്ഷ്യ​മാ​യി​രു​ന്ന​ത്. എ​ന്നാ​ലി​ത്​ 9917 ആ​യി ഉ​യ​ര്‍​ന്നു. 105.5 ശ​ത​മാ​ന​മാ​ണ്​ പ​രി​ശോ​ധ​ന ല​ക്ഷ്യം നേ​ടി​യ​ത്.അ​തി​നി​ടെ ക​ഴി​ഞ്ഞ അ​ഞ്ചു ദി​വ​സ​ങ്ങ​ള്‍​ക്കു​ള്ളി​ല്‍ ഇ​രു​നൂ​റോ​ളം പേ​ര്‍ കോ​വി​ഡ്​ ബാ​ധി​ച്ച്‌​ മ​രി​ച്ചു​വെ​ന്നാ​ണ്​ അ​നൗ​ദ്യോ​ഗി​ക ക​ണ​ക്ക്. ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച മാ​ത്രം നാ​ല്‍​പ​തോ​ളം മ​ര​ണ​ങ്ങ​ള്‍ സം​ഭ​വി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ടെ​ങ്കി​ലും സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ വെ​ബ്‌​സൈ​റ്റി​ല്‍ രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത് 16 മ​ര​ണ​ങ്ങ​ള്‍ മാ​ത്ര​മാ​ണ്. തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്​​ച ഇ​ത്​ മു​പ്പ​തി​ല്‍ അ​ധി​ക​വു​മാ​ണ്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.