കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സി​ല്‍ ത​ല​മു​റ​മാ​റ്റം. വി.​ഡി. സ​തീ​ശ​നെ പ്ര​തി​പ​ക്ഷ നേ​താ​വാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന നി​ര്‍​ദേ​ശം ഹൈ​ക്ക​മാ​ന്‍​ഡ് സം​സ്ഥാ​ന നേ​തൃ​ത്വ​ത്തെ അ​റി​യി​ച്ചു

0

ഔ​ദ്യോ​ഗി​ക പ്ര​ഖ്യാ​പ​നം ഉ​ട​ന്‍ ഉ​ണ്ടാ​കും.ര​മേ​ശ് ചെ​ന്നി​ത്ത​ല​യെ മാ​റ്റ​രു​തെ​ന്ന ആ​വ​ശ്യ​ത്തി​ലു​റ​ച്ച്‌ ഉ​മ്മ​ന്‍ ചാ​ണ്ടി ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള മു​തി​ര്‍​ന്ന നേ​താ​ക്ക​ള്‍ അ​വ​സാ​നം വ​രെ നി​ല​നി​ന്നു. എ​ന്നാ​ല്‍ രാ​ഹു​ല്‍ ഗാ​ന്ധി​യു​ടെ നി​ല​പാ​ട് ഇ​ക്കാ​ര്യ​ത്തി​ല്‍ നി​ര്‍​ണാ​യ​ക​മാ​യി.യു​വ എം​എ​ല്‍​എ​മാ​രു​ടെ ശ​ക്ത​മാ​യ പി​ന്തു​ണ​യും സ​തീ​ശ​നു​വേ​ണ്ടി ഉ​ണ്ടാ​യി. മു​സ്‍‌​ലിം ലീ​ഗ് ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ ഘ​ട​ക​ക​ക്ഷി​ക​ളും നേ​തൃ​മാ​റ്റ​ത്തെ പി​ന്തു​ണ​ച്ചു. അ​തേ​സ​മ​യം, കെ​പി​സി​സി നേ​തൃ​മാ​റ്റം പി​ന്നീ​ടാ​യി​രി​ക്കു​മെ​ന്നാ​ണ് സൂ​ച​ന.എ​റ​ണാ​കു​ളം ജി​ല്ല​യി​ല്‍​നി​ന്നു​ള്ള ആ​ദ്യ പ്ര​തി​പ​ക്ഷ നേ​താ​വാ​ണ് വി.​ഡി. ‍സ​തീ​ശ​ന്‍. എ​ഐ​സി​സി സെ​ക്ര​ട്ട​റി​യാ​യും കെ​പി​സി​സി ഉ​പാ​ധ്യ​ക്ഷ​നാ​യും പ്ര​വ​ര്‍​ത്തി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.