കോ​വി​ഡ് രോ​ഗ വ്യാ​പ​നം രൂ​ക്ഷ​മാ​യ സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ല്‍ എ​റ​ണാ​കു​ള​ത്ത് പ്രാ​ദേ​ശി​ക ലോ​ക്ഡൗ​ണ്‍ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച്‌ ജി​ല്ലാ ഭ​ര​ണ​കൂ​ടം

0

എ​ട​ത്ത​ല, വെ​ങ്ങോ​ല, മ​ഴു​വ​ന്നൂ​ര്‍ പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തു​ക​ള​ട​ക്കം 113 ഡി​വി​ഷ​നു​ക​ളി​ലാ​ണ് ലോ​ക്ഡൗ​ണ്‍ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച​ത്. കൊ​ച്ചി കോ​ര്‍​പ്പ​റേ​ഷ​നി​ലെ അ​ഞ്ച് വാ‍‍​ര്‍​ഡു​ക​ളി​ലും ലോ​ക്ക് ഡൗ​ണ്‍ ബാ​ധ​ക​മാ​ണ്.എ​ട​ത്ത​ല, വെ​ങ്ങോ​ല, മ​ഴു​വ​ന്നൂ​ര്‍ പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തു​ക​ളി​ലെ മു​ഴു​വ​ന്‍ വാ​ര്‍​ഡു​ക​ളും ക​ണ്ടെ​യ്ന്‍​മെ​ന്‍റ് സോ​ണി​ല്‍ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ട്ട​ത് കൊ​ണ്ടാ​ണ് മൂ​ന്ന് പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തു​ക​ളും ലോ​ക്ഡൗ​ണി​ലേ​ക്ക് നീ​ങ്ങി​യ​ത്. ഏ​ഴു ദി​വ​സ​ത്തേ​ക്കാ​ണ് ലോ​ക്ഡൗ​ണ്‍ ന​ട​പ്പാ​ക്കു​ക. ബു​ധ​നാ​ഴ്ച വൈ​കി​ട്ട് ആ​റു മു​ത​ല്‍ ലോ​ക്ക് ഡൗ​ണ്‍ പ്രാ​ബ​ല്യ​ത്തി​ല്‍ വ​രും.സം​സ്ഥാ​ന​ത്ത് ഇ​ന്ന് ഏ​റ്റ​വും കൂ​ടു​ത​ല്‍ കോ​വി​ഡ് റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് ചെ​യ്ത ജി​ല്ല എ​റ​ണാ​കു​ള​മാ​ണ്. ഇ​ന്ന് 3,212 പേ​ര്‍​ക്കാ​ണ് ജി​ല്ല​യി​ല്‍ കോ​വി​ഡ് സ്ഥി​രീ​ക​രി​ച്ച​ത്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.