യു.​എ.​ഇ, ഒ​മാ​ന്‍ ടീ​മു​ക​ള്‍​ക്കെ​തി​രാ​യ അ​ങ്ക​ത്തി​നൊ​രു​ങ്ങി ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ ഫു​ട്​​ബാ​ള്‍ ടീം

0

കോ​ച്ച്‌​ ഐ​ക​ര്‍ സ്​​റ്റി​മാ​കിെന്‍റ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ല്‍ ദു​ബൈ​യി​ലാ​ണ്​ ടീ​മി​െന്‍റ പ​രി​ശീ​ല​നം. ഒ​ന്ന​ര വ​ര്‍​ഷ​ത്തെ ഇ​ട​വേ​ള​ക്കു​ശേ​ഷ​മാ​ണ്​ ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ ടീം ​ക​ള​ത്തി​ലി​റ​ങ്ങു​ന്ന​ത്. അ​തു​കൊ​ണ്ടു​ത​െ​ന്ന നാ​ട്ടി​ലെ ക്യാ​മ്ബി​നു​ശേ​ഷ​മാ​ണ്​ ടീം ​ദു​ബൈ​യി​ല്‍ എ​ത്തി​യ​ത്. ഇ​വി​ടെ ഒ​രാ​ഴ്​​ച​ത്തെ പ​രി​ശീ​ല​ന​ത്തി​നു​ശേ​ഷം 25ന്​ ​ആ​ദ്യ മ​ത്സ​ര​ത്തി​ല്‍ ഒ​മാ​നെ നേ​രി​ടും.മ​ക്​​തൂം ബി​ന്‍ റാ​ശി​ദ്​ സ്​​റ്റേ​ഡി​യ​ത്തി​ലാ​ണ്​ മ​ത്സ​രം. രാ​ജ്യാ​ന്ത​ര സൗ​ഹൃ​ദ മ​ത്സ​ര​മാ​ണെ​ങ്കി​ലും വീ​റു​റ്റ പ്ര​ക​ട​നം കാ​ഴ്​​ച​െ​വ​ക്കാ​നാ​ണ്​ ഇ​ന്ത്യ​യു​ടെ ഒ​രു​ക്കം. സു​പ്ര​ധാ​ന ടൂ​ര്‍​ണ​മെന്‍റു​ക​ള്‍ മു​ന്നി​ലു​ള്ള​തി​നാ​ല്‍ സൗ​ഹൃ​ദ​മ​ത്സ​ര​ത്തെ ഗൗ​ര​വ​ത്തോ​ടെ​യാ​ണ്​ ടീം ​സ​മീ​പി​ക്കു​ന്ന​ത്. ര​ണ്ടാ​മ​ത്തെ മ​ത്സ​രം 29ന്​ ​യു.​എ.​ഇ​ക്കെ​തി​രെ സ​ബീ​ല്‍ സ്​​റ്റേ​ഡി​യ​ത്തി​ലാ​ണ്. ഫി​ഫ റാ​ങ്കി​ങ്ങി​ല്‍ ഇ​ന്ത്യ​യേ​ക്കാ​ള്‍ മു​ന്നി​ല്‍ നി​ല്‍​ക്കു​ന്ന ടീ​മാ​ണ്​ യു.​എ.​ഇ​യും ഒ​മാ​നും. ഇ​ന്ത്യ 104ാം സ്​​ഥാ​ന​ത്ത്​ നി​ല്‍​ക്കു​േ​മ്ബാ​ള്‍ യു.​എ.​ഇ 74, ഒ​മാ​ന്‍ 81 റാ​ങ്കു​ക​ളി​ലാ​ണ്.ഹോം ​ഗ്രൗ​ണ്ട്​ ആ​നു​കൂ​ല്യ​വും യു.​എ.​ഇ​ക്ക്​ തു​ണ​യാ​കും. ഒ​മാ​നെ​തി​രാ​യ മ​ത്സ​രം വൈ​കീ​ട്ട്​ 5.45നാ​ണ്. ദു​ബൈ​യി​ലെ ചൂ​ട്​ കാ​ലാ​വ​സ്​​ഥ​യി​ല്‍ ഇ​ന്ത്യ​ക്ക്​ മ​ത്സ​രം ക​ടു​പ്പ​മേ​റി​യ​താ​യി​രി​ക്കും. കാ​ലാ​വ​സ്​​ഥ​യു​മാ​യി ഒ​ത്തി​ണ​ങ്ങു​ന്ന​തി​നാ​ണ്​ ടീം ​ദി​വ​സ​ങ്ങ​ള്‍​ക്കു​ മു​േ​മ്ബ ദു​ബൈ​യി​ലെ​ത്തി​യ​ത്. യു.​എ.​ഇ​ക്കെ​തി​രാ​യ മ​ത്സ​രം രാ​ത്രി എ​ട്ടി​നാ​യ​തി​നാ​ല്‍ കാ​ലാ​വ​സ്​​ഥ പ്ര​ശ്​​ന​മു​ണ്ടാ​കി​ല്ല.മ​ല​യാ​ളി താ​ര​ങ്ങ​ളാ​യ സ​ഹ​ല്‍ അ​ബ്​​ദു​ല്‍ സ​മ​ദി​നും കെ.​പി. രാ​ഹു​ലി​നും ടീ​മി​ല്‍ ഇ​ടം​നേ​ടാ​നാ​യി​ല്ലെ​ങ്കി​ലും ​മ​ഷൂ​ര്‍ ഷ​രീ​ഫും ആ​ശി​ഖ്​ ക​രു​ണി​യ​നും ടീ​മി​നൊ​പ്പം ചേ​ര്‍​ന്നി​ട്ടു​ണ്ട്. മ​ഷൂ​ര്‍ ആ​ദ്യ​മാ​യാ​ണ്​ ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ ജ​ഴ്​​സി അ​ണി​യാ​നൊ​രു​ങ്ങു​ന്ന​ത്. കോ​വി​ഡ്​ ബാ​ധി​ച്ച നാ​യ​ക​ന്‍ സു​നി​ല്‍ ഛേത്രി​യി​ല്ലാ​ത്ത​ത്​ ടീ​മി​ന്​ ക്ഷീ​ണ​മാ​കും. 27 അം​ഗ ടീ​മാ​ണ്​ ദു​ബൈ​യി​ല്‍ എ​ത്തി​യ​ത്. 2019 ന​വം​ബ​റി​ല്‍ ലോ​ക​ക​പ്പ്​ യോ​ഗ്യ​ത റൗ​ണ്ടി​ല്‍ ക​ളി​ച്ച​ശേ​ഷം ആ​ദ്യ​മാ​യാ​ണ്​ ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ ടീം ​മ​ത്സ​ര​ത്തി​നി​റ​ങ്ങു​ന്ന​ത്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.