ഇ​ന്ന് ലോ​ക ജ​ല​ദി​നം

0

തെ​ന്നി​ന്ത്യ​ന്‍ സം​സ്ഥാ​ന​ങ്ങ​ളി​ലെ വി​വി​ധ ജ​ലാ​ശ​യ​ങ്ങ​ളി​ലും സ്വ​ന്തം ചു​റ്റു​വ​ട്ട​ത്തെ മു​രി​യാ​ട് കോ​ള്‍ പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ലും ചു​റ്റി​തി​രി​ഞ്ഞ് ജ​ല​ത്തെ പ്ര​മേ​യ​മാ​ക്കി ര​ഞ്ജി​ത്ത് പ​ക​ര്‍ത്തി​യ​ത് എ​ണ്ണ​മ​റ്റ ചി​ത്ര​ങ്ങ​ളാ​ണ്.അ​ബ​സ്ട്രാ​ക്റ്റ് ഫോ​ട്ടോ​ഗ്ര​ഫി​യി​ല്‍ ത​േ​ന്‍​റ​താ​യ വേ​റി​ട്ട മു​ദ്ര അ​ട​യാ​ള​പ്പെ​ടു​ത്തു​ക​യാ​ണ് ര​ഞ്ജി​ത്ത് ജ​ല ചി​ത്ര​ങ്ങ​ളി​ലൂ​ടെ. ജ​ലോ​പ​രി​ത​ല​ത്തി​ല്‍ കാ​റ്റും വെ​ളി​ച്ച​വും നി​ഴ​ലും ചേ​ര്‍ന്നു രൂ​പ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ വൈ​വി​ധ്യ​മാ​ര്‍ന്ന രൂ​പ​ങ്ങ​ളാ​ണ് ഈ ​യു​വ ഫോ​ട്ടോ​ഗ്രാ​ഫ​റു​ടെ ക്ലി​ക്കു​ക​ളി​ല്‍ തെ​ളി​യു​ന്ന​ത്. ഗോ​ക​ര്‍ണം മു​ത​ല്‍ ക​ന്യാ​കു​മാ​രി വ​രെ പ​ല​പ്പോ​ഴാ​യി ന​ട​ത്തി​യ സൈ​ക്കി​ള്‍ യാ​ത്ര​ക​ളി​ലാ​ണ് ര​ഞ്ജി​ത്ത് ഒ​ഴു​കു​ന്ന ജ​ല​ത്തി​ല്‍ പ്ര​കൃ​തി ഒ​രു​ക്കി​യ അ​മൂ​ര്‍ത്ത രൂ​പ​ങ്ങ​ളെ കാ​മ​റ കൊ​ണ്ട് വ​ര​ച്ചി​ട്ട​ത്. ജീ​വ​െന്‍റ ഉ​റ​വി​ട​മെ​ന്ന നി​ല​യി​ലാ​ണ് ജ​ല​ത്തെ ത​െന്‍റ ചി​ത്ര​ങ്ങ​ളു​ടെ മു​ഖ്യ​പ്ര​മേ​യ​മാ​യി തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ത്ത​തെ​ന്ന് ര​ഞ്ജി​ത്ത് പ​റ​യു​ന്നു.ര​ഞ്ജി​ത്ത് പ​ക​ര്‍ത്തി​യ ചി​ത്ര​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ചി​ല​ത് തൃ​ശൂ​ര്‍ ല​ളി​ത ക​ല അ​ക്കാ​ദ​മി ആ​ര്‍ട്ട് ഗാ​ല​റി​യി​ല്‍ ഹൈ​ഡ്രാ​ര്‍ട്ട് എ​ന്ന പേ​രി​ട്ട് ഏ​താ​നും ദി​വ​സം മു​മ്ബ് പ്ര​ദ​ര്‍ശി​പ്പി​ച്ചി​രു​ന്നു.കോ​ഴി​ക്കോ​ട്, കോ​ട്ട​യം ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടെ കേ​ര​ള​ത്തി​ലെ പ്ര​ധാ​ന സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ല്‍ പ്ര​ദ​ര്‍ശ​നം സം​ഘ​ടി​പ്പി​ക്കാ​നു​ള്ള ഒ​രു​ക്ക​ത്തി​ലാ​ണി​പ്പോ​ള്‍ ര​ഞ്ജി​ത്ത്. ലോ​ക ജ​ല​ദി​ന​മാ​യ തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച കൊ​ട​ക​ര എ​ല്‍.​പി. സ്‌​കൂ​ള്‍ അ​ങ്ക​ണ​ത്തി​ല്‍ കൊ​ട​ക​ര പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത് കേ​ന്ദ്ര​വാ​യ​ന​ശാ​ല​യും വ​നി​ത വേ​ദി​യും ചേ​ര്‍ന്നു സം​ഘ​ടി​പ്പി​ക്കു​ന്ന ജ​ല​ഘോ​ഷം എ​ന്ന പ​രി​പാ​ടി​യി​ലും ര​ഞ്ജി​ത്തി​െന്‍റ ജ​ല​ച്ചി​ത്ര​ങ്ങ​ളു​ടെ പ്ര​ദ​ര്‍ശ​നം ഒ​രു​ക്കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.