മു​ഹ​മ്മ​ദ് ബി​ന്‍ ഖ​ലീ​ഫ ബി​ന്‍ സ​ല്‍മാ​ന്‍ ആ​ല്‍ ഖ​ലീ​ഫ ഹാ​ര്‍ട്ട് സെന്‍റ​ര്‍ കി​രീ​ടാ​വ​കാ​ശി​യും പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യു​മാ​യ പ്രി​ന്‍സ് സ​ല്‍മാ​ന്‍ ബി​ന്‍ ഹ​മ​ദ് ആ​ല്‍ ഖ​ലീ​ഫ ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം ചെ​യ്തു

0

രാ​ജാ​വ് ഹ​മ​ദ് ബി​ന്‍ ഈ​സ ആ​ല്‍ ഖ​ലീ​ഫ​യു​ടെ ര​ക്ഷാ​ധി​കാ​ര​ത്തി​ല്‍ ന​ട​ന്ന ച​ട​ങ്ങി​ല്‍ രാ​ജാ​വി​ന് പ​ക​ര​മാ​യാ​ണ് അ​ദ്ദേ​ഹം പ​ങ്കെ​ടു​ത്ത​ത്. അ​വാ​ലി​യി​ല്‍ സ്ഥാ​പി​ത​മാ​യ സെന്‍റ​ര്‍ ഹൃ​ദ​യ സം​ബ​ന്ധ​മാ​യ അ​സു​ഖ​ങ്ങ​ള്‍ക്ക് മാ​ത്ര​മു​ള്ള ചി​കി​ത്സാ​ല​യ​മാ​ണ്. മ​ന്ത്രി​മാ​ര്‍, ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ര്‍, ബി.​ഡി.​എ​ഫ് ഉ​ന്ന​ത സൈ​നി​ക ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ര്‍ എ​ന്നി​വ​ര്‍ ച​ട​ങ്ങി​ല്‍ പ​​ങ്കെ​ടു​ത്തു.അ​ടി​സ്ഥാ​ന സൗ​ക​ര്യ വി​ക​സ​നം, ചി​കി​ത്സ സൗ​ക​ര്യം മെ​ച്ച​പ്പെ​ടു​ത്ത​ല്‍ എ​ന്നി​വ ക്ര​മ​പ്ര​വൃ​ദ്ധ​മാ​യി വി​കാ​സം പ്രാ​പി​ച്ചു​കൊ​ണ്ടി​രി​ക്കു​ന്ന​താ​യി സെന്‍റ​ര്‍ ഉ​ദ്ഘാ​ട​നം നി​ര്‍വ​ഹി​ച്ച പ്രി​ന്‍സ് സ​ല്‍മാ​ന്‍ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി. ആ​രോ​ഗ്യ മേ​ഖ​ല​ക്ക് വ​ലി​യ പ​രി​ഗ​ണ​ന​യാ​ണ് ന​ല്‍കി​ക്കൊ​ണ്ടി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. ലോ​കോ​ത്ത​ര നി​ല​വാ​ര​ത്തി​ലു​ള്ള ചി​കി​ത്സ രാ​ജ്യ​ത്ത് ല​ഭ്യ​മാ​ക്കു​ന്ന​തി​നു​ള്ള പ്ര​വ​ര്‍ത്ത​ന​ങ്ങ​ള്‍ തു​ട​രും.ചി​കി​ത്സ തേ​ടി വി​ദേ​ശ​രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ലേ​ക്ക് പോ​കു​ന്ന പ്ര​വ​ണ​ത ഒ​ഴി​വാ​ക്കാ​ന്‍ ഇ​തു​വ​ഴി സാ​ധി​ക്കു​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ്ര​തീ​ക്ഷ പ്ര​ക​ടി​പ്പി​ച്ചു. വി​വി​ധ സം​വി​ധാ​ന​ങ്ങ​ളൊ​രു​ക്കു​ന്ന​തി​ല്‍ യു.​എ.​ഇ ന​ല്‍കി​ക്കൊ​ണ്ടി​രി​ക്കു​ന്ന സ​ഹാ​യ​ത്തി​നും അ​ദ്ദേ​ഹം ന​ന്ദി പ്ര​കാ​ശി​പ്പി​ച്ചു. ഇ​രു​രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളും ത​മ്മി​ലു​ള്ള ബ​ന്ധ​ത്തി​ന് ശ​ക്തി​പ​ക​രു​ന്ന​താ​ണ്​ ചി​കി​ത്സാ​ല​യ​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടി. കി​രീ​ടാ​വ​കാ​ശി​യും പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യു​മാ​യ പ്രി​ന്‍സ് സ​ല്‍മാ​നെ ബി.​ഡി.​എ​ഫ് ക​മാ​ന്‍​റ​ര്‍ ഫീ​ല്‍ഡ് മാ​ര്‍ഷ​ല്‍ ശൈ​ഖ് ഖ​ലീ​ഫ ബി​ന്‍ അ​ഹ്​​മ​ദ് ആ​ല്‍ ഖ​ലീ​ഫ​യു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ല്‍ സ്വീ​ക​രി​ച്ചു.ആ​രോ​ഗ്യ​കാ​ര്യ സു​പ്രീം കൗ​ണ്‍സി​ല്‍ ചെ​യ​ര്‍മാ​ന്‍ ശൈ​ഖ് മു​ഹ​മ്മ​ദ് ബി​ന്‍ അ​ബ്്ദു​ല്ല ആ​ല്‍ ഖ​ലീ​ഫ, പ്ര​തി​രോ​ധ​കാ​ര്യ മ​ന്ത്രി ല​ഫ്. ജ​ന​റ​ല്‍ അ​ബ്്ദു​ല്ല ബി​ന്‍ ഹ​സ​ന്‍ അ​ന്നു​ഐ​മി, ബി.​ഡി.​എ​ഫ് ചീ​ഫ് ഓ​ഫ് സ്​​റ്റാ​ഫ് ല​ഫ്. ജ​ന​റ​ല്‍ ദി​യാ​ബ് ബി​ന്‍ സ​ഖ​ര്‍ അ​ന്നു​ഐ​മി എ​ന്നി​വ​രും ച​ട​ങ്ങി​ല്‍ സം​ബ​ന്ധി​ച്ചു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.