ഇന്ത്യ-ഇംഗ്ലണ്ട്​ ഒന്നാം ക്രിക്കറ്റ്​ ടെസ്റ്റില്‍ ടോസ്​​ നേടിയ ഇംഗ്ലണ്ട്​ ബാറ്റിങ്​ ​തെരഞ്ഞെടുത്തു

0

ലോക ടെസ്റ്റ്​ ചാമ്ബ്യന്‍ഷിപ്പിന്‍റെ രണ്ടാമത്തെ ഫൈനലിസ്​റ്റിനെ നിശ്ചയിക്കാന്‍ പോകുന്ന പരമ്ബരയായതിനാല്‍ തന്നെ ഇരു ടീമുകള്‍ക്കും ഓരോ മത്സരങ്ങളും നിര്‍ണായകമാണ്​. നാലു മത്സരങ്ങളടങ്ങിയ പരമ്ബരയില്‍ 2-1ന്​ ജയിക്കാനായാല്‍ ഇന്ത്യക്ക്​ ന്യൂസിലന്‍ഡുമായി ഫൈനല്‍ ഉറപ്പിക്കാം.നീണ്ട 11 മാസത്തെ ഇടവേളക്ക്​ ശേഷമാണ്​ ഇന്ത്യയില്‍ അന്താരാഷ്​ട്ര ക്രിക്കറ്റിന്‍റെ ആരവമുയരുന്നത്​. മൂന്ന്​ സ്​പിന്നര്‍മാരെയാണ്​ ഇന്ത്യ ചെപ്പോക്കില്‍ കളിപ്പിക്കുന്നത്​. ആര്‍. അശ്വിനും വാഷിങ്​ടണ്‍ സുന്ദറിനുമൊപ്പം ശഹബാസ്​ നദീം പന്തെറിയും. പരിക്കിനെത്തുടര്‍ന്ന്​ ഓസീസ്​ പര്യടനത്തില്‍ നിന്നും ഒഴിവാക്കപ്പെട്ട ഇശാന്ത്​ ശര്‍മ തിരിച്ചെത്തി.ഇംഗ്ലീഷ്​ ടീമില്‍ ഓള്‍റൗണ്ടര്‍ മുഈന്‍ അലിക്കും പേസ്​ ബൗളര്‍ സ്റ്റുവര്‍ട്ട്​ ബ്രോഡിനും ഇടം നേടാനായില്ല. ജോഫ്ര ആര്‍ച്ചറും ജെയിംസ്​ ആന്‍ഡേഴ്​സണുമാകും ബെന്‍ സ്​റ്റോക്​സിനൊപ്പം പേസ്​ അറ്റാക്കിന്​ നേതൃത്വം നല്‍കുക.2012ല്‍ ഇന്ത്യയില്‍ വെച്ച്‌​ ടെസ്റ്റ്​ കരിയര്‍ ആരംഭിച്ച ഇംഗ്ലീഷ്​ നായകന്‍ ജോ റൂട്ടിന്‍റെ 100ാം മത്സരവും ഇന്ത്യയില്‍ വെച്ച്‌​ തന്നെയാണെന്ന ആകസ്​മികതയും മത്സരത്തിനുണ്ട്​​. റൂട്ടിന്‍റെ 50ാം ടെസ്റ്റും ഇന്ത്യക്കെതിരെയായിരുന്നു.

ടീം ഇന്ത്യ:

വിരാട്​ കോഹ്​ലി (ക്യാപ്​റ്റന്‍), രോഹിത്​ ശര്‍മ, ശുഭ്​മാന്‍ ഗില്‍, ചേതേശ്വര്‍ പുജാര, അജിന്‍ക്യ രഹാനെ, ഋഷഭ്​ പന്ത്​ (വിക്കറ്റ്​ കീപ്പര്‍), വാഷിങ്​ടണ്‍ സുന്ദര്‍, ആര്‍. അശ്വിന്‍, ശഹബാസ്​ നദീം, ജസ്​പ്രീത്​ ബൂംറ, ഇശാന്ത്​ ശര്‍മ

ഇംഗ്ലണ്ട്​:

ജോ റൂട്ട്​ (ക്യാപ്​റ്റന്‍), റോറി ബേണ്‍സ്​, ഡൊമിനിക്​ സിബ്​ലി, ഡാനിയല്‍ ലോറന്‍സ്​, ബെന്‍ സ്​റ്റോക്​സ്, ഒലി പോപ്​, ജോസ്​ ബട്​ലര്‍ (വിക്കറ്റ്​ കീപ്പര്‍), ഡൊമിനിക്​ ബെസ്​, ജോഫ്ര ആര്‍ച്ചര്‍, ജാക്ക്​ ലീച്ച്‌​, ജെയിംസ്​ ആന്‍ഡേഴ്​സണ്‍.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.