മൂ​ന്ന​ര വ​ര്‍​ഷ​ത്തി​ല​ധി​ക​മാ​യി തു​ട​ര്‍​ന്ന പി​ണ​ക്കം മാ​റി​യ​തോ​ടെ ഖ​ത്ത​റും സൗ​ദി​യും ബ​ന്ധ​ങ്ങ​ള്‍ കൂ​ടു​ത​ല്‍ ശ​ക്തി​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്നു​ന്നു

0

ഖ​ത്ത​ര്‍ ഉ​പ​രോ​ധം അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ച്ച സു​പ്ര​ധാ​ന തീ​രു​മാ​ന​മെ​ടു​ത്ത 41ാമ​ത്​ ജി.​സി.​സി ഉ​ച്ച​കോ​ടി സ​മാ​പി​ച്ച​തി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്നാ​ണി​ത്.ഉ​ച്ച​കോ​ടി​ക്ക്​ ശേ​ഷം അ​ന്നു ത​ന്നെ സൗ​ദി കി​രീ​ടാ​വ​കാ​ശി മു​ഹ​മ്മ​ദ് ബി​ന്‍ സ​ല്‍​മാ​നും ഖ​ത്ത​ര്‍ അ​മീ​ര്‍ ശൈ​ഖ് ത​മീം ബി​ന്‍ ഹ​മ​ദ് ആ​ല്‍ ഥാ​നി​യും കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്​​ച ന​ട​ത്തി​യി​രു​ന്നു.ഇൗ ​ച​ര്‍​ച്ച​യി​ല്‍ ഉ​ഭ​യ​ക​ക്ഷി ബ​ന്ധം ഊ​ഷ്മ​ള​മാ​ക്കാ​ന്‍ തീ​രു​മാ​നി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. പു​തി​യ നീ​ക്ക​ങ്ങ​ളെ സ​ല്‍​മാ​ന്‍ രാ​ജാ​വി​െന്‍റ അ​ധ്യ​ക്ഷ​ത​യി​ല്‍ ചേ​ര്‍​ന്ന സൗ​ദി മ​ന്ത്രി​സ​ഭ യോ​ഗ​വും സ്വാ​ഗ​തം ചെ​യ്​​തു. ഇ​രു രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളും ത​മ്മി​ല്‍ സൗ​ഹൃ​ദ​വും ന​യ​ത​ന്ത്ര ബ​ന്ധ​വും ഊ​ഷ്മ​ള​മാ​ക്കാ​ന്‍ ഇ​രു നേ​താ​ക്ക​ളു​ടെ​യും കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച​യി​ല്‍ തീ​രു​മാ​നി​ച്ച​താ​യി സൗ​ദി ദേ​ശീ​യ മാ​ധ്യ​മ​മാ​ണ്​ റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട് ചെ​യ്ത​ത്. ഉ​ച്ച​കോ​ടി തീ​രു​മാ​നി​ച്ച വി​വി​ധ ഗ​ള്‍​ഫ് സം​യു​ക്ത പ​ദ്ധ​തി​ക​ളും ച​ര്‍​ച്ച​യാ​യി.കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച​യി​ല്‍ സൗ​ദി വി​ദേ​ശ​കാ​ര്യ മ​ന്ത്രി ഫൈ​സ​ല്‍ ബി​ന്‍ ഫ​ര്‍​ഹാ​ന്‍, സ​ഹ​മ​ന്ത്രി ഡോ. ​മു​സാ​ഇ​ദ് അ​ല്‍ ഐ​ബാ​ന്‍, ഖ​ത്ത​ര്‍ ഉ​പ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ശൈ​ഖ് മു​ഹ​മ്മ​ദ് ബി​ന്‍ അ​ബ്​​ദു​റ​ഹ്​​മാ​ന്‍ ആ ​ല്‍ ഥാ​നി, ശൈ​ഖ് സ​ഊ​ദ് ബി​ന്‍ അ​ബ്​​ദു​റ​ഹ്​​മാ​ന്‍ ആ​ല്‍ ഥാ​നി, ശൈ​ഖ് ഖ​ലീ​ഫ ബി​ന്‍ ഹ​മ​ദ് ആ​ല്‍ ഥാ​നി എ​ന്നി​വ​രും പ​ങ്കെ​ടു​ത്തു.കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച​ക്ക് ശേ​ഷം അ​ല്‍ ഉ​ല​യി​ലെ ച​രി​ത്ര​പ്ര​ധാ​ന കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളി​ലേ​ക്ക് സൗ​ദി കി​രീ​ടാ​വ​കാ​ശി ഇ​വ​രെ കൂ​ട്ടി​ക്കൊ​ണ്ടു പോ​യി​രു​ന്നു.ഉ​ച്ച​കോ​ടി​ക്ക് ശേ​ഷം ഇ​വ​രെ യാ​ത്ര​യാ​ക്കാ​നും നേ​തൃ​ത്വം ന​ല്‍​കി​യ​ത് സൗ​ദി കി​രീ​ടാ​വ​കാ​ശി ത​ന്നെ. ഖ​ത്ത​ര്‍ അ​മീ​റി​നെ ത​െന്‍റ വാ​ഹ​ന​ത്തി​ല്‍ ക​യ​റ്റി സൗ​ദി കി​രീ​ടാ​വ​കാ​ശി അ​ല്‍ ഉ​ല ചു​റ്റി​ക്കാ​ണി​ച്ചി​രു​ന്നു. ഏ​റെ കൗ​തു​ക​ത്തോ​ടെ​യാ​ണ് ഈ ​ചി​ത്ര​വും ദൃ​ശ്യ​വു​മ​ട​ക്കം ​ലോ​കം ക​ണ്ട​ത്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.