ഏ​ഷ്യ​ന്‍, ആ​ഫ്രി​ക്ക​ന്‍ രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ല്‍ കാ​മ്ബ​സു​ക​ള്‍ തു​റ​ക്കാ​ന്‍ പ​ദ്ധ​തി​യി​ടു​ന്ന​താ​യി ഖ​ത്ത​ര്‍ യൂ​നി​വേ​ഴ്സി​റ്റി അ​റി​യി​ച്ചു

0

ഖ​ത്ത​ര്‍ യൂ​നി​വേ​ഴ്സി​റ്റി പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റ് ഡോ. ​ഹ​സ​ന്‍ റാ​ഷി​ദ് അ​ല്‍ ദി​ര്‍​ഹ​മാ​ണ് ഇ​ക്കാ​ര്യം പു​റ​ത്തു​വി​ട്ട​ത്. ഖ​ത്ത​ര്‍ യൂ​നി​വേ​ഴ്സി​റ്റി​യി​ല്‍ ഖ​ത്ത​ര്‍ യൂ​നി​വേ​ഴ്സി​റ്റി ടെ​ക്നി​ക്ക​ല്‍ ക​മ്ബ​നി ഉ​ള്‍​പ്പെ​ടു​ന്ന പ്ര​ത്യേ​ക സാ​ങ്കേ​തി​ക, ഗ​വേ​ഷ​ണ വി​ഭാ​ഗം സ്ഥാ​പി​ക്കാ​നും പ​ദ്ധ​തി​യു​ണ്ടെ​ന്ന്​ അ​ല്‍ ദി​ര്‍​ഹം വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി. ശൂ​റാ കൗ​ണ്‍​സി​ലി​ന് മു​മ്ബാ​കെ ഖ​ത്ത​ര്‍ യൂ​നി​വേ​ഴ്സി​റ്റി​യു​ടെ ഭാ​വി പ​രി​പാ​ടി​ക​ള്‍ വി​ശ​ദീ​ക​രി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു അ​ദ്ദേ​ഹം. വാ​ണി​ജ്യ വ്യ​വ​സാ​യ മ​ന്ത്രാ​ല​യ​വു​മാ​യി സ​ഹ​ക​രി​ച്ച്‌ ന​ട​പ്പാ​ക്കു​ന്ന പ​ദ്ധ​തി ഏ​റെ മു​ന്നോ​ട്ട് പോ​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ഖ​ത്ത​ര്‍ യൂ​നി​വേ​ഴ്സി​റ്റി​യു​ടെ കീ​ഴി​ല്‍ യൂ​നി​വേ​ഴ്സി​റ്റി നോ​ള​ജ് ഗ്രൂ​പ് സ്ഥാ​പി​ക്കാ​നും സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ ഏ​ജ​ന്‍​സി​ക​ള്‍​ക്കാ​യി ക​ണ്‍​സ​ല്‍​ട്ട​ന്‍​സി ഓ​ഫി​സ്​ തു​റ​ക്കാ​നും പ​ദ്ധ​തി​യു​ണ്ടെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം അ​റി​യി​ച്ചു. ഖ​ത്ത​ര്‍ യൂ​നി​വേ​ഴ്സി​റ്റി​യു​ടെ 2018 മു​ത​ല്‍ 2022 വ​രെ​യു​ള്ള കാ​ല​യ​ള​വി​ല്‍ ന​ട​പ്പാ​ക്കി​യ പ​ദ്ധ​തി​ക​ളും ഭാ​വി പ​രി​പാ​ടി​ക​ളും ശൂ​റാ കൗ​ണ്‍​സി​ലി​ന് മു​മ്ബാ​കെ അ​ദ്ദേ​ഹം വി​ശ​ദീ​ക​രി​ച്ചു. ഖ​ത്ത​റിെന്‍റ ത​ന​ത് പാ​ര​മ്ബ​ര്യ​ത്തി​നും പൈ​തൃ​ക​ത്തി​നും സ്വ​ത്വ​ത്തി​നും അ​റ​ബ്, ഇ​സ്​​ലാ​മി​ക മൂ​ല്യ​ങ്ങ​ള്‍​ക്കും ഉൗ​ന്ന​ല്‍ ന​ല്‍​കി​യാ​ണ് ഖ​ത്ത​ര്‍ യൂ​നി​വേ​ഴ്സി​റ്റി മു​ന്നോ​ട്ട് പോ​കു​ന്ന​തെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. യൂ​നി​വേ​ഴ്സി​റ്റി അ​ധ്യാ​പ​ക​ര്‍​ക്കി​ട​യി​ല്‍ സ്വ​ദേ​ശി​വ​ത്​​ക​ര​ണം ശ​ക്ത​മാ​ക്കു​ന്ന​ത് സം​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌ ശൂ​റാ കൗ​ണ്‍​സി​ല്‍ ച​ര്‍​ച്ച ചെ​യ്തു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.