വമ്ബന്‍ വിലക്കുറവില്‍ മോട്ടറോള ഫോണുകള്‍ സ്വന്തമാക്കാം

0

ചില മോട്ടറോള ഫോണുകളും ഫ്‌ലിപ്പ്കാര്‍ട്ട് വില്‍പ്പനയില്‍ കുറഞ്ഞ നിരക്കില്‍ ലഭ്യമാണ്. വില്‍പ്പന ഡിസംബര്‍ 22 വരെ നീണ്ടുനില്‍ക്കും. മോട്ടറോള പുതുതായി പുറത്തിറക്കിയ മോട്ടോ ജി 5 ജി, മോട്ടോ ജി 9 പവര്‍ എന്നിവ ഡിസ്‌ക്കൗണ്ട് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. എസ്ബിഐ കാര്‍ഡ് ഉടമകള്‍ക്ക് മാത്രമേ ഓഫര്‍ സാധുതയുള്ളൂ. എസ്ബിഐ ക്രെഡിറ്റ് കാര്‍ഡുകളിലും ഇഎംഐ ഇടപാടുകളിലും 10 ശതമാനം ലൈവ് ഡിസ്‌ക്കൗണ്ട് പുതുതായി ആരംഭിച്ച ഫോണുകളില്‍ ലഭ്യമാണ്.അടുത്തിടെ പുറത്തിറക്കിയ മോട്ടോ ജി 5ജി സ്‌നാപ്ഡ്രാഗണ്‍ 750 ജി ഉള്ള ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച 5 ജി സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണ്‍ ആണ്. ഇതിനോടൊപ്പം 6000 എംഎഎച്ച്‌ ബാറ്ററി, 64 എംപി ട്രിപ്പിള്‍ ക്യാമറയുള്ള മോട്ടോ ജി 9 പവര്‍ എന്നിവയും 10% ഇന്‍സ്റ്റന്റ് ഡിസ്‌കൗണ്ടില്‍ (1,250 രൂപ വരെ) ലഭ്യമാണ്. എസ്ബിഐ ക്രെഡിറ്റ് കാര്‍ഡുകളിലും ഇഎംഐ ഇടപാടുകളിലുമാണിതുള്ളത്. 5 ജി സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണായ മോട്ടോ ജി 5ജി 19,749 രൂപയ്ക്ക് ലഭ്യമാണ്. 20,999 രൂപയ്ക്കാണ് സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണ്‍ പുറത്തിറക്കിയത്. വാങ്ങുന്നവര്‍ എസ്ബിഐ കാര്‍ഡുകള്‍ വഴി പണമടയ്ക്കണം. ക്വാല്‍കോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗണ്‍ 750 ജി പ്രോസസറും 6 ജിബി വരെ റാമും ഈ സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണിനുണ്ട്. പിന്നില്‍ ഒരു ട്രിപ്പിള്‍ ക്യാമറ വരുന്നു, അതില്‍ 48 മെഗാപിക്‌സല്‍ ക്യാമറ ഉള്‍പ്പെടുന്നു.മോട്ടറോള മോട്ടോ ജി 9 പവര്‍ ഏറ്റവും പുതിയ ബജറ്റ് സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണാണ്. എസ്ബിഐ കാര്‍ഡ് ഓഫറില്‍ 10,799 രൂപയ്ക്ക് സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണ്‍ വില്‍ക്കുന്നു. മോട്ടോ ജി 9 പവര്‍ 11,999 രൂപയ്ക്കാണ് പുറത്തിറക്കിയത്. ക്വാല്‍കോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗണ്‍ 662, 4 ജിബി റാം എന്നിവയാണ് സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണിന്റെ കരുത്ത്. ജി 9 പവര്‍ 6.8 ഇഞ്ച് സ്‌ക്രീനും 6000 എംഎഎച്ച്‌ ബാറ്ററിയും ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്നു. കുറച്ച്‌ മാസങ്ങള്‍ക്ക് മുമ്ബ് ആരംഭിച്ച മോട്ടറോളയുടെ മടക്കാവുന്ന മോട്ടോ റേസര്‍ 5 ജി-1,24,999 രൂപയ്ക്ക് പുറത്തിറക്കിയത് ഇപ്പോള്‍ 99,999 രൂപയ്ക്ക് വില്‍ക്കുന്നു.ഒരു എസ്ബിഐ കാര്‍ഡ് വഴിയാണ് പേയ്‌മെന്റുകള്‍ നടത്തുന്നതെങ്കില്‍, നിങ്ങള്‍ക്ക് ഉപകരണം 98,749 രൂപയ്ക്ക് ലഭിക്കും. എക്‌സ്‌ചേഞ്ച് ഓഫറായി 25,000 രൂപ വരെ ഫ്‌ലിപ്കാര്‍ട്ട് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ഫ്‌ലിപ്പ്കാര്‍ട്ട് ബിഗ് സേവിംഗ്‌സ് ഡേ സെയില്‍ സമയത്ത് 9999 രൂപയ്ക്ക് മോട്ടോ ജി 9 ലഭ്യമാണ്. സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണ്‍ 11,499 രൂപയ്ക്ക് രണ്ട് മാസം മുമ്ബ് ഇന്ത്യയില്‍ അവതരിപ്പിച്ചതാണ്. സ്‌നാപ്ഡ്രാഗണ്‍ 662 ചിപ്‌സെറ്റും 48 എംപി ട്രിപ്പിള്‍ ക്യാമറയുമാണ് ഇതിന്റെ കരുത്ത്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.