രാ​ജ്യം കൂ​ടു​ത​ല്‍ സൗ​ന്ദ​ര്യ​വ​ത്​​ക​ര​ണം ന​ട​ത്തു​ന്ന​തി​​നോ​ട​നു​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌​ വി​വി​ധ​യി​ട​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ഒ​രു മി​ല്യ​ന്‍ മ​ര​ത്തെ​ക​ള്‍​ വെ​ച്ചു​പി​ടി​പ്പി​ക്കു​ന്നു

0

ഇ​തി​െന്‍റ ഭാ​ഗ​മാ​യി ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യും ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര​മ​ന്ത്രി​യു​മാ​യ ശൈ​ഖ് ഖാ​ലി​ദ് ബി​ന്‍ ഖ​ലീ​ഫ ബി​ന്‍ അ​ബ്​​ദു​ല്‍ അ​സീ​സ്​ ആ​ല്‍​ഥാ​നി 5/6 പാ​ര്‍​ക്ക് സ​ന്ദ​ര്‍​ശി​ച്ചു. ഖ​ത്ത​ര്‍ സൗ​ന്ദ​ര്യ​വ​ത്​​ക​ര​ണ, ദ​ശ​ല​ക്ഷം വൃ​ക്ഷ​ത്തൈ ന​ടീ​ല്‍ പ​ദ്ധ​തി വി​ല​യി​രു​ത്തു​ക​യും ചെ​യ്തു. മു​നി​സി​പ്പാ​ലി​റ്റി പ​രി​സ്​​ഥി​തി മ​ന്ത്രാ​ല​യ​വു​മാ​യി സ​ഹ​ക​രി​ച്ച്‌ പൊ​തു​സ്​​ഥ​ല​ങ്ങ​ളും റോ​ഡു​ക​ളും സൗ​ന്ദ​ര്യ​വ​ത്​​ക​രി​ക്കു​ന്ന​തി​ന് മേ​ല്‍​നോ​ട്ടം വ​ഹി​ക്കു​ന്ന സ​മി​തി​യാ​ണ് പ​രി​പാ​ടി സം​ഘ​ടി​പ്പി​ച്ച​ത്.കാ​മ്ബ​യി​ന് പി​ന്തു​ണ​യു​മാ​യി സ്വ​ദേ​ശി​ക​ളു​ടെ വൃ​ക്ഷ​ത്തൈ ന​ടീ​ല്‍ പ​രി​പാ​ടി​യി​ല്‍ പ​ങ്കെ​ടു​ത്ത പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി, സ്വ​ദേ​ശി​ക​ളു​ടെ​യും പ്ര​വാ​സി​ക​ളു​ടെ​യും ക​ലാ​സൃ​ഷ്​​ടി​ക​ള്‍ വീ​ക്ഷി​ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തു. ദ​ഫ്ന, ലു​സൈ​ല്‍, ക​താ​റ തു​ട​ങ്ങി​യ പ്ര​ധാ​ന​പ്പെ​ട്ട വി​നോ​ദ​സ​ഞ്ചാ​ര, വാ​ണി​ജ്യ കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക് ഇ​ട​യി​ല്‍ ഒ​നൈ​സ​യി​ലാ​ണ് 5/6 പാ​ര്‍​ക്ക് സ്​​ഥി​തി ചെ​യ്യു​ന്ന​ത്. പാ​ര്‍​ക്കി​ങ്ങിെന്‍റ രൂ​പ​രേ​ഖ, ക​ലാ​സൃ​ഷ്​​ടി​ക​ളു​ടെ സാ​ന്നി​ധ്യം, തു​റ​സ്സാ​യ ഹ​രി​ത മേ​ഖ​ല എ​ന്നി​വ​യാ​ണ് 5/6 പാ​ര്‍​ക്കിെന്‍റ സ​വി​ശേ​ഷ​ത​ക​ള്‍.ഇ​വി​ടെ​യെ​ത്തു​ന്ന സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​ക​ര്‍​ക്ക് 5/6 പാ​ര്‍​ക്ക് മി​ക​ച്ച അ​നു​ഭ​വ​മാ​യി​രി​ക്കും ന​ല്‍​കു​ക. മു​നി​സി​പ്പാ​ലി​റ്റി പ​രി​സ്​​ഥി​തി മ​ന്ത്രി അ​ബ്​​ദു​ല്ല ബി​ന്‍ അ​ബ്​​ദു​ല്‍ അ​സീ​സ്​ ബി​ന്‍ തു​ര്‍​ക്കി അ​ല്‍ സു​ബൈ​ഈ, അ​ശ്ഗാ​ല്‍ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റ് ഡോ. ​എ​ഞ്ചി. സ​അ​ദ് ബി​ന്‍ അ​ഹ്മ​ദ് അ​ല്‍ മു​ഹ​ന്ന​ദി, ബ്യൂ​ട്ടി​ഫി​ക്കേ​ഷ​ന്‍ ഓ​ഫ് റോ​ഡ്സ്​ ആ​ന്‍​ഡ് പ​ബ്ലി​ക് പ്ലേ​സ​സ്​ സൂ​പ്പ​ര്‍​വൈ​സ​റി ക​മ്മി​റ്റി ചെ​യ​ര്‍​മാ​ന്‍ എ​ഞ്ചി. മു​ഹ​മ്മ​ദ് അ​ര്‍​ഖൂ​ബ് അ​ല്‍ ഖ​ല്‍​ദി, ഖ​ത്ത​ര്‍ മ്യൂ​സി​യം​സ്​ സി ​ഇ ഒ ​അ​ഹ്മ​ദ് അ​ല്‍ നം​ല, ദോ​ഹ മു​നി​സി​പ്പാ​ലി​റ്റി ഡ​യ​റ​ക്ട​ര്‍ ജ​മാ​ല്‍ അ​ല്‍ ന​ഈ​മി, പ​ബ്ലി​ക് പാ​ര്‍​ക് ഡി​പ്പാ​ര്‍​ട്ട്മെന്‍റ് മേ​ധാ​വി മു​ഹ​മ്മ​ദ് അ​ല്‍ ഖൂ​രി, സി ​എം സി ​അം​ഗം അ​ലി അ​ല്‍ ഷ​ഹ്വാ​നി എ​ന്നി​വ​ര്‍ ച​ട​ങ്ങി​ല്‍ സം​ബ​ന്ധി​ച്ചു. പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യു​ടെ സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​ന​ത്തോ​ട​നു​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌ പാ​ര്‍​ക്കി​ല്‍ ചി​ത്ര​ങ്ങ​ള്‍ പ്ര​ദ​ര്‍​ശി​പ്പി​ച്ച സ്വ​ദേ​ശി​ക​ള്‍​ക്കും വി​ദേ​ശി​ക​ള്‍​ക്കും അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ ഉ​പ​ഹാ​രം കൈ​മാ​റി.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.