തായ്‌ലാന്‍ഡില്‍ മലകയറിയും കഠിന വ്യായാമം ചെയ്തും വിസ്മയ മോഹന്‍ലാല്‍ കുറച്ചത് 22 കിലോ

0

അച്ഛന്റെ വഴിയ മകള്‍ വിസ്മയയും. കോട്ടയക്കലിലെ ആയൂര്‍വേദ ചികിത്സയിലൂടെയല്ല വിസ്മയ അമിത വണ്ണം കുറച്ചത് എന്നു മാത്രം. തായ്‌ലാന്‍ഡില്‍ മലകയറിയും സാഹസികയാത്രകള്‍ നടത്തിയും കഠിന വ്യായാമം ചെയ്തുമാണ് വിസ്മയ ശരീരത്തില്‍ നിന്ന് 22 കിലോ ഭാരം ഇല്ലാതാക്കിയത്.കോണിപ്പടി കേറാന്‍ പോലും ശ്വാസം മുട്ടല്‍കൊണ്ട് വിഷമിച്ച വിസ്മയ ഭാരം കുറഞ്ഞപ്പോഴത്തെ അനുഭവം ഇന്‍സ്റ്റഗ്രാം പോസ്റ്റിലൂടെ പങ്കുവച്ചു.’ഫിറ്റ് കോഹ് തായ്ലന്‍ഡിനോട് ഞാന്‍ ചെലവഴിച്ച സമയത്തിന് നന്ദി പറയാന്‍ വാക്കുകളില്ല. മനോഹരമായ ആളുകള്‍ക്കൊപ്പമുള്ള ഒരു അത്ഭുതകരമായ അനുഭവമായിരുന്നു ഇത്. ഇവിടെ വരുമ്ബോള്‍ എനിക്ക് എന്ത് പ്രതീക്ഷിക്കാനാവുമെന്ന് അറിയില്ലായിരുന്നു. അത്ഭുതപ്പെടുത്തുന്ന മാറ്റമായിരുന്നു സംഭവിച്ചത്. ഇപ്പോഴത്തെ മാറ്റത്തില്‍ ഒരുപാട് സന്തോഷം തോന്നുന്നു.ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കാനും ആരോഗ്യത്തോടെയാവാനും ആഗ്രഹിച്ചിട്ടും, പക്ഷേ അതിനായി ഒന്നും ചെയ്യാതെയും ഞാന്‍ കുറച്ച്‌ വര്‍ഷങ്ങള്‍ ചിലവഴിച്ചിരുന്നു. കോണിപ്പടി കയറുമ്ബോള്‍ എനിക്ക് അക്ഷരാര്‍ത്ഥത്തില്‍ ശ്വാസം വലിക്കാന്‍ ബുദ്ധിമുട്ട് വരുമായിരുന്നു. ഇപ്പോള്‍ ഇതാ, ഞാന്‍ ഇവിടെയുണ്ട്, 22 കിലോ കുറഞ്ഞു, ശരിക്കും സുഖം തോന്നുന്നു.’-ഇത് സാഹസികത നിറഞ്ഞൊരു യാത്രയായിരുന്നു. ആദ്യമായി മ്യു തായ് പരീക്ഷിക്കുന്നത് മുതല്‍ കുന്നുകള്‍ കയറുന്നത് വരെ. നിങ്ങള്‍ ഒരു പോസ്റ്റ്കാര്‍ഡിലാണെന്ന് തോന്നിപ്പിക്കുന്ന സൂര്യാസ്തമയ കാഴ്ചകള്‍ വരെ’. . ട്രെയിനറായ ടോണിയില്ലാതെ ഇതൊന്നും ചെയ്യാന്‍ കഴിയുമായിരുന്നില്ല. സത്യസന്ധനായ പരിശീലകനാണ് അദ്ദേഹം. മികച്ച പിന്തുണയും പോത്സാഹനവുമായിരുന്നു അദ്ദേഹം നല്‍കിയത്.പരിക്കുകള്‍ പറ്റിയപ്പോള്‍ എന്നെ സഹായിച്ചും മുന്നോട്ട് പോകാന്‍ എന്റെ തലച്ചോറിനെ മാറ്റിയെടുക്കാന്‍ പഠിപ്പിച്ചും കഠിനമാകുമ്ബോള്‍ ഉപേക്ഷിക്കാതിരിക്കാന്‍ പ്രേരിപ്പിച്ചും അദ്ദേഹം കൂടെയുണ്ടായിരുന്നു.’ഈ സ്ഥലത്ത് എത്തിയതിന് പിന്നില്‍ ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കുന്നതിനേക്കാള്‍ വളരെ കൂടുതല്‍ കാര്യങ്ങളുണ്ട്; ഇത് പുതിയ കാര്യങ്ങള്‍ പരീക്ഷിക്കുക, അതിശയകരമായ ആളുകളെ കണ്ടുമുട്ടുക, എന്നെത്തന്നെ വിശ്വസിക്കാനും എന്നെത്തന്നെ തള്ളിവിടാനും ഒടുവില്‍ ഞാന്‍ അത് ചെയ്യും എന്ന് പറയുന്നതിനേക്കാളും അതെല്ലാം ചെയ്യാന്‍ സാധിക്കുകയാണ്. ജീവിതം മാറിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണെന്ന് ഞാന്‍ പറയും. ഏറ്റവും മനോഹരമായ ദ്വീപിലെ മികച്ച ആളുകളാല്‍ ചുറ്റപ്പെട്ടപ്പോള്‍..ഞാന്‍ തീര്‍ച്ചയായും മടങ്ങിവരും! ഒരു ദശലക്ഷം നന്ദി’- വിസ്മയ ഇന്‍സ്റ്റഗ്രാമില്‍ എഴുതി

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.