ഒലിവിയര്‍ ഗിറൗഡിനെ വിട്ടയച്ചതിന് ‘ആഴ്സണലിലെ ചില ആളുകള്‍ ഉത്തരവാദികള്‍ ആണ് ‘ എന്ന് ജോ കോള്‍ പറയുന്നു

0

ഫ്രഞ്ച് സ്‌ട്രൈക്കര്‍ ചെല്‍സിയിലെ അവസാനത്തെ പ്രകടനം മൂലം എല്ലാവരെയും അതിശയിപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണ്.ലോകകപ്പ് ജേതാവായ ഫ്രണ്ട്മാന്‍ 2018 ജനുവരിയില്‍ ചെല്‍സിയില്‍ എത്തി.ജീറൂഡ് മികച്ചതാണ്. അദ്ദേഹത്തെ വിട്ടയച്ചതിന് ആഴ്സണലിലെ ചില ആളുകള്‍ ഉത്തരവാദികളായിരിക്കണം. ഇത് പ്രായമായിരുന്നോ? എന്നാല്‍ പിന്നീട് അവര്‍ വില്യനെയും ഡേവിഡ് ലൂയിസിനേയും ഒപ്പുവച്ചു.അവന്‍ ആഴ്സണലിന് വേണ്ടി ഒരു മികച്ച കളിക്കാരനായിരുന്നു.ഇപ്പോള്‍ ചെല്‍സിയിലും അവന്‍ സ്വയം തെളിയിക്കുന്നു.അവന്‍ ഏതൊരു മാനേജരും ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഒരു മോഡല്‍ താരമാണ്.’കോള്‍ ദി മിററിനോട് പറഞ്ഞു.ചെല്‍സിയില്‍ നിന്നും അവസരം ലഭിക്കാത്തതിനാല്‍ ജീറൂഡ് വരുന്ന വിന്‍റര്‍ ട്രാന്‍സ്ഫറില്‍ ചെല്‍സി വിടുമെന്ന് അഭ്യൂഹങ്ങള്‍ ഉണ്ടായിരുന്നു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.