മോട്ടോ ജി 5 ജി ഇന്ത്യയില്‍ ഉടന്‍ പുറത്തിറക്കുമെന്ന് മോട്ടറോള സ്ഥിരീകരിച്ചു

0

 മോട്ടോ ജി 5 ജിയുടെ ലോഞ്ച് തീയതി സ്ഥിരീകരിക്കുന്നതിനായി ലെനോവോയുടെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള കമ്ബനി ട്വിറ്ററില്‍ എത്തി . മിഡ് റേഞ്ച് സെഗ്‌മെന്റില്‍ 5 ജി ഫോണ്‍ പുറത്തിറക്കുമെന്ന് മോട്ടോറോള ദീര്‍ഘകാലമായി പറയുന്നുണ്ട്. മോട്ടോ ജി ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും താങ്ങാനാവുന്ന 5 ജി സ്മാര്‍ട്ട്‌ഫോണായി കണക്കാക്കപ്പെടുന്നു.നവംബര്‍ 30 ന് 12 മണിക്ക് ഫ്ലിപ്പ്കാര്‍ട്ടില്‍ ഫോണ്‍ എത്തുമെന്ന് മോട്ടറോള വെളിപ്പെടുത്തി. മോട്ടോ ജിയുടെ സമാരംഭ തീയതി മോട്ടറോള അതിന്റെ ഔദ്യോഗിക ട്വിറ്റെര്‍ ഹാന്‍ഡില്‍ വഴി പോസ്റ്റ് ചെയ്തു. മോട്ടോ 5 ജി യോടൊപ്പം മോട്ടറോളയും ഡിസംബറില്‍ മോട്ടോ ജി 9 പവര്‍ പുറത്തിറക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. മോട്ടോ ജി 9 പവര്‍ ലോഞ്ച് ചെയ്തതായി കമ്ബനി സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടില്ലെങ്കിലും ഈ വര്‍ഷം ഡിസംബറില്‍ ഫോണ്‍ പുറത്തിറക്കുമെന്ന് നേരത്തെ റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ വന്നിരുന്നു. മോട്ടറോള ഫോണിനെക്കുറിച്ച്‌ പ്രധാന വിശദാംശങ്ങളൊന്നും പങ്കുവച്ചിട്ടില്ല.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.