മു​ന്‍ യു.എസ്​ പ്ര​സി​ഡ​ന്‍​റ്​ ബ​റാ​ക്​ ഒ​ബാ​മ​യു​ടെ ബ​യോ​പി​ക്കി​ല്‍ നാ​യ​ക​നാ​യി ന​ട​ന്‍ ഡ്രേ​ക്​ അ​ഭി​ന​യി​ക്കും

0

ഗ്രാ​മി അ​വാ​ര്‍​ഡ്​ ജേ​താ​വാ​യ ഡ്രേ​ക്കി​ന്​ സി​നി​മ​യി​ല്‍ അ​ഭി​ന​യി​ക്കാ​ന്‍ ഒ​ബാ​മ അ​നു​മ​തി ന​ല്‍​കി. ത​ന്നെ പ​ക​ര്‍​ന്നാ​ടാ​ന്‍ ഡ്രേ​ക്കി​ന്​ ക​ഴി​യു​മെ​ന്നും അ​ഭി​ന​യ മി​ക​വു​ള്ള ന​ട​നാ​ണ്​ അ​ദ്ദേ​ഹ​മെ​ന്നും ഒ​രു അ​ഭി​മു​ഖ​ത്തി​ല്‍ ഒ​ബാ​മ പ​റ​ഞ്ഞു.ഭാ​വി​യി​ല്‍ ത​െന്‍റ ജീ​വ​ച​രി​ത്രം വെ​ള്ളി​ത്തി​ര​യി​ല്‍ എ​ത്തി​യാ​ല്‍, ഡ്രേ​ക്ക് അ​തി​ല്‍ അ​ഭി​ന​യി​ക്കാ​ന്‍​ ത​യാ​റാ​ണെ​ങ്കി​ലും അ​ത്​ യാ​ഥാ​ര്‍​ഥ്യ​മാ​വും. ത​െന്‍റ മ​ക്ക​ളും അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തെ അം​ഗീ​ക​രി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്​- ഒ​ബാ​മ പ​റ​ഞ്ഞു. 2001ല്‍ ​പു​റ​ത്തി​റ​ങ്ങി​യ ‘​ഡെ​ഗ്രാ​സി: ദി ​നെ​ക്​​സ്​​റ്റ്​ ജ​ന​റേ​ഷ​ന്‍’ ഡ്രാ​മ​യി​ലൂ​ടെ​യാ​ണ്​ ഡ്രേ​ക്ക്​ അ​ഭി​ന​യ രം​ഗ​ത്തേ​ക്ക്​ ക​ട​ന്നു​വ​രു​ന്ന​ത്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.