പൃഥ്വിരാജ് പ്രൊഡക്ഷന്റെ പുതിയ ചിത്രത്തിന്റെ പേര് നാളെ അറിയിക്കും

0

നാളെ വൈകുന്നേരം 6.05ന് ചിത്രത്തിന്റെ പേര് പ്രഖ്യാപിക്കുമെന്ന് പൃഥ്വിരാജ് പ്രൊഡക്ഷന്‍ അറിയിക്കുകയുണ്ടായി. സമൂഹമാധ്യമത്തിലൂടെയാണ് ചിത്രത്തിന്റെ പേര് പ്രഖ്യാപന വിവരം അറിയിച്ചിരിക്കുന്നത്. പൃഥ്വിരാജ് നായകനാവുന്ന ‘കടുവ’ എന്ന ചിത്രവും പൃഥ്വിരാജ് പ്രൊഡക്ഷന്റെ ബാനറിലാണ് തയ്യാറാകുന്നത്. ഇതിന് മുന്‍പ് ‘ഡ്രൈവിങ് ലൈസന്‍സ്’ എന്ന പൃഥ്വിരാജ് ചിത്രമാണ് സുപ്രിയയും, പൃഥ്വിരാജും നിര്‍മ്മിക്കുകയുണ്ടായത്.കഴിഞ്ഞദിവസമാണ് പൃഥ്വിരാജ് പ്രൊഡക്ഷന്‍സിന്റെ ബാനറില്‍ സുപ്രിയ മേനോന്‍ അവതരിപ്പിക്കുന്ന കുമാരി എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ മോഷന്‍ പോസ്റ്റര്‍ റിലീസ് ചെയ്യുകയുണ്ടായത്. നിര്‍മല്‍ സഹദേവനാണ് ചിത്രം സംവിധാനം നിര്‍വഹിച്ചത്. പൃഥ്വിരാജിനെ നായകനാക്കി രണം എന്ന ചിത്രം നിര്‍മല്‍ സഹദേവ് സംവിധാനം നിര്‍വഹിക്കുകയുണ്ടായിരുന്നു. രണത്തിന് ശേഷം നിര്‍മല്‍ സഹദേവ് ഒരുക്കുന്ന പുതിയ ചിത്രമാണിത്.ജേക്‌സ് ബിജോയുടേതാണ് സംഗീതം ഒരുക്കുന്നത്. ജിഗ്മെ ടെന്‍സിംഗ് ആണ് സിനിമയുടെ ഛായാഗ്രഹണം നിര്‍വഹിക്കുന്നത്. ജയന്‍ നമ്ബ്യാരാണ് ചീഫ് അസോസിയേറ്റ്. ശ്രീജിത്ത് സാരംഗ് എഡിറ്റിംഗ്. ഹാരിസ് ദേശമാണ് ചിത്രത്തിന്റെ എക്‌സിക്യട്ടിവ് പ്രൊഡ്യൂസര്‍. സ്റ്റെഫി സേവ്യറാണ് ചിത്രത്തിന്റെ വസ്ത്രാലങ്കാരം.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.