ഒരു പാക്കേജിലെ രണ്ട് അമേരിക്കന്‍ ഐക്കണുകളുടെ സംയോജനമാണ് ജീപ്പ് റാങ്‌ലര്‍ റൂബിക്കണ്‍ 392

0

അമേരിക്കന്‍ നിര്‍മ്മാതാവ്, ഓഫ്-റോഡറിന്റെ 34 വര്‍ഷത്തെ ചരിത്രത്തില്‍ ആദ്യമായി, ഹെമി വി 8 എഞ്ചിന്‍ റാങ്‌ലറിലേക്ക് സ്ലോട്ട് ചെയ്തു.ക്യൂബിക് ഇഞ്ചിലുള്ള എഞ്ചിന്റെ ശേഷിയെ സൂചിപ്പിക്കുന്ന റാങ്‌ലര്‍ റൂബിക്കണ്‍ 392 എന്ന് വിളിക്കുന്ന പുതിയ 4×4, സ്വാഭാവികമായും ആസ്പിറേറ്റഡ് പെട്രോള്‍ വി 8 ന്റെ 6.4 ലിറ്റര്‍ പതിപ്പ് ഉപയോഗിക്കുന്നു. നാല്-വാതിലുകളുടെ രൂപത്തില്‍ മാത്രം ഓഫര്‍ ചെയ്‌തിരിക്കുന്ന ഇത് 4.5 സെക്കന്‍ഡില്‍ 0-100 കിലോമീറ്റര്‍ വേഗത നിയന്ത്രിക്കാമെന്ന് അവകാശപ്പെടുന്നു – ഏറ്റവും വിലയുള്ള മെഴ്‌സിഡസ്-എഎംജി ജി 63 പോലെ. ഒരു മാനുവല്‍ ഗിയര്‍ബോക്സ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യില്ല, ഏക ട്രാന്‍സ്മിഷന്‍ ഓപ്ഷന്‍ എട്ട് സ്പീഡ് ഓട്ടോമാറ്റിക്, ഒരു മുഴുവന്‍ സമയ ഫോര്‍ വീല്‍ ഡ്രൈവ് സിസ്റ്റത്തിലൂടെ പവര്‍ നല്‍കുന്നു.യുഎസിലെ ഒരു സമ്ബൂര്‍ണ്ണ സീരീസ്-പ്രൊഡക്ഷന്‍ മോഡലാണ് റൂബിക്കണ്‍ 392, പക്ഷേ ഇത് ഇന്ത്യയില്‍ വരുമോ എന്നതിന് ഒരു വാക്കുമില്ല. വിലകള്‍ വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ലെങ്കിലും, അമേരിക്കന്‍ വിപണിയില്‍ റുബിക്കണ്‍ 392 ന് 70,000 ഡോളര്‍ (52 ലക്ഷം രൂപ) വില പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.