എ​ട്ടു മാ​സ​ത്തെ ഇ​ട​വേ​ള​ക്കു​ശേ​ഷം യു.​എ.​ഇ- ഒ​മാ​ന്‍ റോ​ഡ്​ മാ​ര്‍​ഗം തു​റ​ന്ന​തി​നു​ പി​ന്നാ​ലെ കൂ​ടു​ത​ല്‍ ഇ​ള​വു​ക​ളു​മാ​യി യു.​എ.​ഇ. ഒ​മാ​ന്‍ പൗ​ര​ന്മാ​ര്‍​ക്ക്​ റോ​ഡ്​ മാ​ര്‍​ഗം അ​തി​ര്‍​ത്തി ക​ട​ക്കാ​ന്‍ മു​ന്‍​കൂ​ര്‍ അ​നു​മ​തി ആ​വ​ശ്യ​മി​ല്ലെ​ന്ന്​ ദേ​ശീ​യ ദു​ര​ന്ത​നി​വാ​ര​ണ സ​മി​തി അ​റി​യി​ച്ചു

0

എ​ന്നാ​ല്‍, 48 മ​ണി​ക്കൂ​റി​നു​ള്ളി​ല്‍ കോ​വി​ഡ്​ പ​രി​ശോ​ധ​ന ന​ട​ത്തി നെ​ഗ​റ്റി​വാ​യെ​ന്ന ഫ​ലം ഹാ​ജ​രാ​ക്ക​ണം.കോ​വി​ഡി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്ന് മാ​ര്‍​ച്ചി​ല്‍ അ​ട​ച്ച റോ​ഡ് അ​തി​ര്‍​ത്തി​ക​ളാ​ണ് 16 മു​ത​ല്‍ തു​റ​ക്കു​ന്ന​ത്. ഇ​തു​വ​രെ ച​ര​ക്ക് ഗ​താ​ഗ​തം മാ​ത്ര​മാ​ണ് ഈ ​അ​തി​ര്‍​ത്തി​ക​ളി​ലൂ​ടെ അ​നു​വ​ദി​ച്ചി​രു​ന്ന​ത്. അ​ടു​ത്ത​ദി​വ​സം മു​ത​ല്‍ ഒ​മാ​നി​ലെ​യും യു.​എ.​ഇ​യി​ലെ​യും സ്വ​ദേ​ശി​ക​ള്‍​ക്ക് അ​തി​ര്‍​ത്തി​ക​ളി​ലൂ​ടെ യാ​ത്ര ചെ​യ്യാം. ഒ​മാ​ന്‍ റെ​സി​ഡ​ന്‍​റ്​ വി​സ​യു​ള്ള പ്ര​വാ​സി​ക​ള്‍​ക്ക് റോ​ഡ് മാ​ര്‍​ഗം യു.​എ.​ഇ​യി​ല്‍​നി​ന്ന് ഒ​മാ​നി​ലേ​ക്ക് പോ​കാ​മെ​ന്ന് അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. യു.​എ.​ഇ​യി​ലേ​ക്ക്​ വ​രു​ന്ന ഒ​മാ​ന്‍ സ്വ​ദേ​ശി​ക​ള്‍​ക്ക്​ അ​തി​ര്‍​ത്തി​യി​ല്‍ വീ​ണ്ടും പി.​സി.​ആ​ര്‍ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യു​ണ്ടാ​കും. യു.​എ.​ഇ​യി​ല്‍ പ്ര​വേ​ശി​ച്ചാ​ല്‍ ഓ​രോ എ​മി​റേ​റ്റി​ലെ​യും ക്വാ​റ​ന്‍​റീ​ന്‍ നി​യ​മ​ങ്ങ​ള്‍ സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​ക​ര്‍​ക്ക്​ ബാ​ധ​ക​മാ​യി​രി​ക്കും. ഇ​ത​നു​സ​രി​ച്ച്‌, അ​ബൂ​ബ​ദി​യി​ലെ​ത്തു​ന്ന​വ​ര്‍ 14 ദി​വ​സം ക്വാ​റ​ന്‍​റീ​നി​ല്‍ ക​ഴി​യ​ണം. അ​ബൂ​ദ​ബി​യി​ല്‍ ത​ങ്ങു​ന്ന​വ​ര്‍ മാ​ത്രം ക്വാ​റ​ന്‍​റീ​നി​ല്‍ ക​ഴി​ഞ്ഞാ​ല്‍ മ​തി. അ​ബൂ​ദ​ബി​യി​ലെ​ത്തി മ​റ്റ്​ എ​മി​റേ​റ്റു​ക​ളി​ലേ​ക്ക്​ പോ​കു​ന്ന​വ​ര്‍​ക്ക്​ ക്വാ​റ​ന്‍​റീ​ന്‍ നി​ര്‍​ബ​ന്ധ​മി​ല്ല. നാ​ലു​ ദി​വ​സ​ത്തി​ല്‍ കൂ​ടു​ത​ല്‍ യു.​എ.​ഇ​യി​ല്‍ ത​ങ്ങു​ന്ന​വ​ര്‍ നാ​ലാം ദി​വ​സം കോ​വി​ഡ്​ പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക്ക്​ ഹാ​ജ​രാ​ക​ണം. അ​തേ​സ​മ​യം, സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​ക വി​സ​യെ​ടു​ത്ത്​ യു.​എ.​ഇ​യി​ലേ​ക്ക്​ റോ​ഡ്​ മാ​ര്‍​ഗം വ​രു​ന്ന പ്ര​വാ​സി​ക​ളു​ടെ കാ​ര്യ​ത്തി​ല്‍ അ​വ്യ​ക്ത​ത​യു​ണ്ട്. ഇ​തു​സം​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌​ അ​ടു​ത്ത ദി​വ​സം​ത​ന്നെ ഉ​ത്ത​ര​വി​റ​ങ്ങു​മെ​ന്നാ​ണ്​ പ്ര​തീ​ക്ഷി​ക്കു​ന്ന​ത്.അ​തേ​സ​മ​യം, അ​ബൂ​ദ​ബി​യി​ലെ​ത്തു​ന്ന വി​മാ​ന യാ​ത്ര​ക്കാ​ര്‍​ക്ക്​ ഐ.​സി.​എ അ​നു​മ​തി​യും ദു​ബൈ​യി​ലെ​ത്തു​ന്ന​വ​ര്‍​ക്ക്​ ജി.​ഡി.​ആ​ര്‍.​എ​ഫ്.​എ അ​നു​മ​തി​യും ഇ​പ്പോ​ഴും നി​ര്‍​ബ​ന്ധ​മാ​ണ്. ​അ​തി​ര്‍​ത്തി തു​റ​ക്കു​ന്ന വി​വ​രം ഒ​മാ​ന്‍ ആ​രോ​ഗ്യ​മ​ന്ത്രി േഡാ. ​അ​ഹ​മ്മ​ദ്​ അ​ല്‍ സ​ഇൗ​ദി​യാ​ണ്​ ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം അ​റി​യി​ച്ച​ത്.ഇ​തി​നു​ പി​ന്നാ​ലെ​യാ​ണ്​ യു.​എ.​ഇ​യും ഒ​മാ​നി പൗ​ര​ന്മാ​ര്‍​ക്ക്​ അ​നു​മ​തി ന​ല്‍​കി​യ​ത്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.