2020 ഓഗസ്റ്റ് മാസത്തില്‍ രാജ്യത്ത് മൊത്തം 5555 യൂണിറ്റുകള്‍ വിറ്റഴിച്ചതായി ടൊയോട്ട കിര്‍ലോസ്‌കര്‍ മോട്ടോര്‍ കോര്‍പ്പറേഷന്‍

0

ഡീലറില്‍ നിന്ന് ഉപഭോക്താക്കളിലേക്കുള്ള വില്‍പ്പനയുടെ ക്രമാനുഗതമായ വര്‍ധനയ്ക്കും ഓഗസ്റ്റ് സാക്ഷ്യം വഹിച്ചുവെന്നും കമ്ബനി അവകാശപ്പെടുന്നു. ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരുന്ന അര്‍ബന്‍ ക്രൂയിസറിനായി ബുക്കിംഗുകള്‍ ആരംഭിച്ചതായും ടൊയോട്ട ബ്രാന്‍ഡിലുള്ള അവരുടെ വിശ്വാസവും വിശ്വാസവും ആവര്‍ത്തിക്കുന്നതിനാല്‍ അര്‍ബന്‍ ക്രൂയിസര്‍ മുന്‍കൂട്ടി ബുക്ക് ചെയ്‍ത ഉപഭോക്താക്കളോട് നന്ദിയുള്ളവരാണെന്നും കമ്ബനി വാര്‍ത്താക്കുറിപ്പില്‍ പറഞ്ഞു.എന്നാല്‍ 2020 ജൂലൈ മാസത്തെ അപേക്ഷിച്ച്‌ വില്‍പ്പന അല്‍പ്പം ഉയര്‍ന്നു. ജൂലൈ മാസത്തില്‍ കമ്ബനി 5386 യൂണിറ്റുകളാണ് വിറ്റത്.
രാജ്യത്തുടനീളമുള്ള കോവിഡ് പോസിറ്റീവ് കേസുകളുടെ വര്‍ദ്ധനവ് കാരണം വളരെയധികം ആശങ്കകളോടെയാണ് ഓഗസ്റ്റ് ആരംഭിച്ചതെന്നും ഇത് ഡിമാന്‍ഡ്, സപ്ലൈ സാഹചര്യങ്ങളില്‍ സ്വാധീനം ചെലുത്തിയെന്നും ഈ മാസത്തെ പ്രകടനത്തെക്കുറിച്ച്‌ ടി‌കെ‌എം സെയില്‍സ് & സര്‍വീസ് സീനിയര്‍ വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ശ്രീ. നവീന്‍ സോണി പറഞ്ഞു.വര്‍ദ്ധിച്ചുവരുന്ന കോവിഡ് കേസുകള്‍ കാരണം ഡീലര്‍മാര്‍ക്ക് വാഹനങ്ങള്‍ വിതരണം ചെയ്യുന്നത് ഒരു വെല്ലുവിളിയായെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ജീവനക്കാരുടെയും സമൂഹത്തിന്‍റെയും ആരോഗ്യവും സുരക്ഷയും പരിരക്ഷിക്കുന്നതിന് എല്ലാ നടപടികളും സ്വീകരിക്കുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പാക്കുമെന്നും അദ്ദേഹം വ്യക്തമാക്കി.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.