വി​വാ​ദ​ങ്ങ​ള്‍​ക്കൊ​ടു​വി​ല്‍ ബ​ഹ്​​റൈ​ന്‍ കേ​ര​ളീ​യ സ​മാ​ജം ചാ​ര്‍​േ​ട്ട​ഡ്​ വി​മാ​ന സ​ര്‍​വി​സു​ക​ള്‍ നി​ര്‍​ത്തി​യ​തി​ന്​ പി​ന്നാ​ലെ ഗ​ള്‍​ഫ്​ എ​യ​ര്‍ ഇ​ന്ത്യ​യി​ല്‍​നി​ന്നു​ള്ള ബു​ക്കി​ങ്​ തു​ട​ങ്ങി

0

തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്​​ച മു​ത​ല്‍ വ്യാ​ഴാ​ഴ്​​ച വ​രെ നാ​ലു​ ദി​വ​സ​ത്തെ ബു​ക്കി​ങ്ങാ​ണ്​ ആ​രം​ഭി​ച്ച​ത്. മ​ണി​ക്കൂ​റു​ക​ള്‍​ക്ക​കം മു​ഴു​വ​ന്‍ സീ​റ്റും തീ​ര്‍​ന്നു.തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്​​ച ​കൊ​ച്ചി, ചൊ​വ്വാ​ഴ്​​ച തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം, ബു​ധ​നാ​ഴ്​​ച ഡ​ല്‍​ഹി, വ്യാ​ഴാ​ഴ്​​ച കോ​ഴി​ക്കോ​ട്​ എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ല്‍​നി​ന്നാ​ണ്​ സ​ര്‍​വി​സു​ള്ള​ത്. കോ​ഴി​ക്കോ​ട്ടു​നി​ന്ന്​ 219 ദീ​നാ​റും കൊ​ച്ചി, തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ല്‍​നി​ന്ന്​ 194 ദീ​നാ​റു​മാ​ണ്​ ട്രാ​വ​ല്‍ ഏ​ജ​ന്‍​സി​ക​ള്‍ മു​ഖേ​ന ബു​ക്ക്​ ചെ​യ്​​ത​പ്പോ​ള്‍ നി​ര​ക്ക്.സെ​പ്​​റ്റം​ബ​ര്‍ 11നാ​ണ്​ ഇ​ന്ത്യ​യും ബ​ഹ്​​റൈ​നും എ​യ​ര്‍ ബ​ബ്​​ള്‍ ക​രാ​ര്‍ ഒ​പ്പു​വെ​ച്ച​ത്. 13 മു​ത​ല്‍ എ​യ​ര്‍ ഇ​ന്ത്യ എ​ക്​​സ്​​പ്ര​സ്​ ഇ​ന്ത്യ​യി​ല്‍​നി​ന്ന്​ ബ​ഹ്​​റൈ​നി​ലേ​ക്ക്​ സ​ര്‍​വി​സ്​ തു​ട​ങ്ങി. എ​ന്നാ​ല്‍, ആ​ദ്യ ദി​ന​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ത​ന്നെ ബു​ക്കി​ങ്​ പൂ​ര്‍​ത്തി​യാ​യി.ഗ​ള്‍​ഫ്​ എ​യ​റാ​ക​െ​ട്ട, ബ​ഹ്​​റൈ​ന്‍ കേ​രളീയ സ​മാ​ജ​ത്തി​െന്‍റ​യും ചി​ല ട്രാ​വ​ല്‍ ഏ​ജ​ന്‍​സി​ക​ളു​ടെ​യും ചാ​ര്‍​േ​ട്ട​ഡ്​ വി​മാ​ന​ങ്ങ​ളാ​ണ്​ സ​ര്‍​വി​സ്​ ന​ട​ത്തി​യ​ത്. ഇ​തേ​ത്തു​ട​ര്‍​ന്ന്​ ഗ​ള്‍​ഫ്​ എ​യ​റി​ല്‍ മ​റ്റു യാ​ത്ര​ക്കാ​ര്‍​ക്ക്​ ബു​ക്ക്​ ചെ​യ്യാ​ന്‍ സാ​ധി​ക്കു​ന്നി​ല്ലെ​ന്ന്​ പ​രാ​തി ഉ​യ​ര്‍​ന്നു. ഇ​തേ​തു​ട​ര്‍​ന്ന്​ ചാ​ര്‍​േ​ട്ട​ഡ്​ സ​ര്‍​വി​സു​ക​ള്‍ അ​വ​സാ​നി​പ്പി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. സ​മാ​ജ​ത്തി​ല്‍ ര​ജി​സ്​​റ്റ​ര്‍ ചെ​യ്​​ത 450ഒാ​ളം പേ​ര്‍​ക്ക്​ പ​ണം തി​രി​ച്ചു​ന​ല്‍​കു​മെ​ന്നും അ​റി​യി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.സം​ഘ​ട​ന​ക​ള്‍ ചാ​ര്‍​േ​ട്ട​ഡ്​ വി​മാ​ന സ​ര്‍​വി​സ്​ ന​ട​ത്തു​ന്ന​ത്​ ത​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക്​ തി​രി​ച്ച​ടി​യാ​ണെ​ന്ന പ​രാ​തി​യു​മാ​യി​ ട്രാ​വ​ല്‍ ഏ​ജ​ന്‍​സി​ക​ള്‍ രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു. കോ​വി​ഡ്​ കാ​ല​ത്തെ സാ​മ്ബ​ത്തി​ക പ്ര​തി​സ​ന്ധി​യി​ല്‍​നി​ന്ന്​ ക​ര​ക​യ​റാ​നാ​കാ​തെ വി​ഷ​മി​ക്കു​ന്ന ട്രാ​വ​ല്‍ ഏ​ജ​ന്‍​സി​ക​ളെ ഇ​ത്​ കൂ​ടു​ത​ല്‍ പ്ര​യാ​സ​ത്തി​ലാ​ക്കു​ക​യാ​ണ്​ ചെ​യ്​​ത​തെ​ന്ന്​ അ​വ​ര്‍ കു​റ്റ​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്നു.ട്രാ​വ​ല്‍ ഏ​ജ​ന്‍​റു​മാ​രു​ടെ സം​ഘ​ട​ന​യും വി​മ​ര്‍​ശ​ന​വു​മാ​യി രം​ഗ​ത്തെ​ത്തി. ഇ​തി​നു​പി​ന്നാ​ലെ​യാ​ണ്​ സ​മാ​ജം ചാ​ര്‍​േ​ട്ട​ഡ്​ സ​ര്‍​വി​സ്​ നി​ര്‍​ത്തി​യ​ത്.അ​തേ​സ​മ​യം, ഗ​ള്‍​ഫ്​ എ​യ​ര്‍ ട്രാ​വ​ല്‍ ഏ​ജ​ന്‍​സി​ക​ള്‍ മു​ഖേ​ന ബു​ക്കി​ങ്​ ആ​രം​ഭി​ച്ച​പ്പോ​ള്‍ ചാ​ര്‍​േ​ട്ട​ഡ്​ വി​മാ​ന​ങ്ങ​ളേ​ക്കാ​ള്‍ നി​ര​ക്ക്​ ഉ​യ​ര്‍​ന്നി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്ന്​ മ​റു​വി​ഭാ​ഗം ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടു​ന്നു. കേ​ര​ളീ​യ സ​മാ​ജം 180 ദീ​നാ​ര്‍ വീ​ത​മാ​ണ്​ യാ​ത്ര​ക്കാ​രി​ല്‍​നി​ന്ന്​ ഇൗ​ടാ​ക്കി​യ​ത്. ആ ​സ്​​ഥാ​ന​ത്താ​ണ്​ കോ​ഴി​​ക്കോ​ട്ടു​നി​ന്ന്​ ഇ​പ്പോ​ള്‍ 219 ദീ​നാ​ര്‍ ന​ല്‍​കേ​ണ്ടി വ​രു​ന്ന​ത്.ബി​സി​ന​സ്​ ക്ലാ​സി​ലും വ​ള​രെ ഉ​യ​ര്‍​ന്ന നി​ര​ക്കാ​ണ്​ ഇൗ​ടാ​ക്കി​യ​ത്. മാ​ത്ര​മ​ല്ല, വി​സ കാ​ലാ​വ​ധി ക​ഴി​യാ​റാ​യ​വ​ര്‍​ക്ക്​ മു​ഖ്യ പ​രി​ഗ​ണ​ന ന​ല്‍​കി​യാ​ണ്​ സ​മാ​ജം യാ​ത്ര​ക്കാ​രെ കൊ​ണ്ടു​വ​ന്ന​തെ​ന്നും അ​വ​ര്‍ ചൂ​ണ്ടി​ക്കാ​ട്ടു​ന്നു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.