വാ​ഷിം​ഗ്ട​ണ്‍ ഡി​സി അ​മേ​രി​ക്ക​യി​ല്‍ കോ​വി​ഡ് ബാ​ധി​ച്ച്‌ മ​രി​ച്ച​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണം 1.90 ല​ക്ഷ​ത്തി​ലേ​ക്ക് അ​ടു​ക്കു​ന്നു

0

ജോ​ണ്‍​സ് ഹോ​പ്കി​ന്‍​സ്, വേ​ള്‍​ഡോ​മീ​റ്റ​ര്‍ എ​ന്നി​വ​യു​ടെ ക​ണ​ക്കു​ക​ള്‍ പ്ര​കാ​ര​മാ​ണി​ത്.ഇ​തു​വ​രെ, 1,88,870 പേ​ര്‍​ക്കാ​ണ് കോ​വി​ഡ് ബാ​ധി​ച്ച്‌ ജീ​വ​ന്‍ ന​ഷ്ട​പ്പെ​ട്ട​ത്. 62,57,095 പേ​ര്‍​ക്ക് വൈ​റ​സ് ബാ​ധി​ച്ച​പ്പോ​ള്‍ 34,84,458 പേ​ര്‍ രോ​ഗ​മു​ക്തി നേ​ടു​ക​യും ചെ​യ്തു.
ക​ലി​ഫോ​ര്‍​ണി​യ, ടെ​ക്സ​സ്, ഫോ​ള്റി​ഡ, ന്യൂ​യോ​ര്‍​ക്ക്, ജോ​ര്‍​ജി​യ എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ലാ​ണ് ഏ​റ്റ​വും കൂ​ടു​ത​ല്‍ കോ​വി​ഡ് രോ​ഗി​ക​ള്‍ ഉ​ള്ള​ത് എ​ന്നാ​ണ് റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട്. വാ​ഷിം​ഗ്ട​ണ്‍ ഡി​സി അ​മേ​രി​ക്ക​യി​ല്‍ കോ​വി​ഡ് ബാ​ധി​ച്ച്‌ മ​രി​ച്ച​വ​രു​ടെ എ​ണ്ണം 1.90 ല​ക്ഷ​ത്തി​ലേ​ക്ക് അ​ടു​ക്കു​ന്നു. ജോ​ണ്‍​സ് ഹോ​പ്കി​ന്‍​സ്, വേ​ള്‍​ഡോ​മീ​റ്റ​ര്‍ എ​ന്നി​വ​യു​ടെ ക​ണ​ക്കു​ക​ള്‍ പ്ര​കാ​ര​മാ​ണി​ത്.ഇ​തു​വ​രെ, 1,88,870 പേ​ര്‍​ക്കാ​ണ് കോ​വി​ഡ് ബാ​ധി​ച്ച്‌ ജീ​വ​ന്‍ ന​ഷ്ട​പ്പെ​ട്ട​ത്. 62,57,095 പേ​ര്‍​ക്ക് വൈ​റ​സ് ബാ​ധി​ച്ച​പ്പോ​ള്‍ 34,84,458 പേ​ര്‍ രോ​ഗ​മു​ക്തി നേ​ടു​ക​യും ചെ​യ്തു.
ക​ലി​ഫോ​ര്‍​ണി​യ, ടെ​ക്സ​സ്, ഫോ​ള്റി​ഡ, ന്യൂ​യോ​ര്‍​ക്ക്, ജോ​ര്‍​ജി​യ എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ലാ​ണ് ഏ​റ്റ​വും കൂ​ടു​ത​ല്‍ കോ​വി​ഡ് രോ​ഗി​ക​ള്‍ ഉ​ള്ള​ത് എ​ന്നാ​ണ് റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.