വണ്‍പ്ലസ് 8ടി എത്തുന്നു

0

വണ്‍പ്ലസ് നോര്‍ഡ് ഇന്ത്യയില്‍ അവതരിപ്പിച്ചു, ഇപ്പോള്‍ കമ്ബനി വരും മാസങ്ങളില്‍ വണ്‍പ്ലസ് 8ടി പുറത്തിറക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ച്‌ റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ പുറത്തുവരുന്നു. ഫോണിന്റെ ആരംഭത്തിന് മുന്നോടിയായി, ആന്‍ഡ്രോയിഡ് സെന്‍ട്രല്‍ വണ്‍പ്ലസ് 8 ടി യുടെ ഭാഗിക സവിശേഷത പട്ടിക പുറത്തിറക്കി, അത് ഫോണിന്റെ പ്രധാന സവിശേഷതകളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.8 ജിബി റാം, 128 ജിബി സ്‌റ്റോറേജ്, സ്‌നാപ്ഡ്രാഗണ്‍ 865+ പ്രോസസറുമായി ചേര്‍ത്ത ഫോണിന് ശക്തമായ ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ കൊണ്ടുവരുമെന്ന് റിപ്പോര്‍ട്ട് പറയുന്നു.ഡല്‍ഹി: വണ്‍പ്ലസ് നോര്‍ഡ് ഇന്ത്യയില്‍ അവതരിപ്പിച്ചു, ഇപ്പോള്‍ കമ്ബനി വരും മാസങ്ങളില്‍ വണ്‍പ്ലസ് 8ടി പുറത്തിറക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ച്‌ റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ പുറത്തുവരുന്നു. ഫോണിന്റെ ആരംഭത്തിന് മുന്നോടിയായി, ആന്‍ഡ്രോയിഡ് സെന്‍ട്രല്‍ വണ്‍പ്ലസ് 8 ടി യുടെ ഭാഗിക സവിശേഷത പട്ടിക പുറത്തിറക്കി, അത് ഫോണിന്റെ പ്രധാന സവിശേഷതകളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.8 ജിബി റാം, 128 ജിബി സ്‌റ്റോറേജ്, സ്‌നാപ്ഡ്രാഗണ്‍ 865+ പ്രോസസറുമായി ചേര്‍ത്ത ഫോണിന് ശക്തമായ ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ കൊണ്ടുവരുമെന്ന് റിപ്പോര്‍ട്ട് പറയുന്നു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.