മ​രു​ന്നു​ക​ളു​ടെ​യും മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ രേ​ഖ​ക​ളു​ടെ​യും ഹോം ​ഡെ​ലി​വ​റി സേ​വ​ന​ങ്ങ​ള്‍ തു​ട​രു​മെ​ന്ന് അ​ധി​കൃ​ത​ര്‍ അ​റി​യി​ച്ചു

0

പൊ​തു​ജ​നാ​രോ​ഗ്യ മ​ന്ത്രാ​ല​യം, ഹ​മ​ദ് മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ കോ​ര്‍​പ​റേ​ഷ​ന്‍, ൈപ്ര​മ​റി ഹെ​ല്‍​ത്ത് കെ​യ​ര്‍ കോ​ര്‍​പ​റേ​ഷ​ന്‍, ഖ​ത്ത​ര്‍ പോ​സ്​​റ്റ് എ​ന്നി​വ​യു​ടെ സം​യു​ക്ത പ​ങ്കാ​ളി​ത്ത​ത്തി​ലാ​ണ് പ​ദ്ധ​തി ന​ട​ക്കു​ന്ന​ത്. കോ​വി​ഡ്​ സാ​ഹ​ച​ര്യം ക​ണ​ക്കി​ലെ​ടു​ത്താ​ണ്​ ഈ ​സം​വി​ധാ​നം ന​ട​പ്പാ​ക്കി​യ​ത്. മ​രു​ന്നു​ക​ള്‍, മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ ഉ​പ​ക​ര​ണ​ങ്ങ​ള്‍, ഔ​ദ്യോ​ഗി​ക രേ​ഖ​ക​ള്‍, മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ടു​ക​ള്‍ എ​ന്നി​വ​യാ​ണ്​ അ​വ​ര​വ​രു​ടെ താ​മ​സ​സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ല്‍ ഇ​തു​വ​ഴി എ​ത്തി​ക്കു​ന്ന​ത്. അ​തേ​സ​മ​യം, സെ​പ്​​റ്റം​ബ​ര്‍ 26 മു​ത​ലു​ള്ള പു​തി​യ ഡെ​ലി​വ​റി സേ​വ​ന​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക് ഡെ​ലി​വ​റി ചാ​ര്‍​ജാ​യി 30 റി​യാ​ല്‍ ഈ​ടാ​ക്കും. മ​രു​ന്നിെന്‍റ​യും മ​റ്റു മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ വ​സ്​​തു​ക്ക​ളു​ടെ​യും നി​ര​ക്കി​ന് പു​റ​മെ​യാ​ണി​ത്. മ​രു​ന്നു​ക​ള്‍, മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട്, ജ​ന​ന സ​ര്‍​ട്ടി​ഫി​ക്ക​റ്റു​ക​ള്‍, പോ​ഷ​ക​സം​ബ​ന്ധ​മാ​യ മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ ഉ​ല്‍​പ​ന്ന​ങ്ങ​ള്‍, മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ ലൈ​സ​ന്‍​സി​ങ്​ രേ​ഖ​ക​ള്‍ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​യെ​ല്ലാം ഉ​പ​ഭോ​ക്താ​ക്ക​ളു​ടെ​യും രോ​ഗി​ക​ളു​ടെ​യും ആ​വ​ശ്യ​പ്ര​കാ​രം വീ​ടു​ക​ളി​ല്‍ സു​ര​ക്ഷി​ത​മാ​യി ഈ ​പ​ദ്ധ​തി​യി​ലൂ​ടെ എ​ത്തി​ക്കും.അ​തേ​സ​മ​യം, കാ​ലാ​വ​ധി​യു​ള്ള ഹെ​ല്‍​ത്ത് കാ​ര്‍​ഡു​ള്ള​വ​ര്‍​ക്ക് മാ​ത്ര​മാ​യി​രി​ക്കും ഹോം ​ഡെ​ലി​വ​റി സേ​വ​നം ല​ഭ്യ​മാ​കു​ക​യെ​ന്നും ആ​രോ​ഗ്യ​മ​ന്ത്രാ​ല​യം വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി. ഈ ​വ​ര്‍​ഷം ഏ​പ്രി​ല്‍ മു​ത​ലാ​ണ് രോ​ഗി​ക​ള്‍​ക്കാ​വ​ശ്യ​മാ​യ മ​രു​ന്നു​ക​ളും മ​റ്റും വീ​ടു​ക​ളി​ലെ​ത്തി​ക്കു​ന്ന ഹോം ​ഡെ​ലി​വ​റി സേ​വ​ന​ത്തി​ന് മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ അ​തോ​റി​റ്റി​ക​ളും ഖ​ത്ത​ര്‍ പോ​സ്​​റ്റും തു​ട​ക്ക​മി​ട്ട​ത്. കോ​വി​ഡ്-19 സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ല്‍ നി​യ​ന്ത്ര​ണ​ങ്ങ​ളു​ടെ ഭാ​ഗ​മാ​യി രോ​ഗി​ക​ളു​ടെ സു​ര​ക്ഷ ഉ​റ​പ്പാ​ക്കു​ക​യാ​ണ് അ​ധി​കൃ​ത​രു​ടെ ല​ക്ഷ്യം. പൂ​ര്‍​ണ​മാ​യും സൗ​ജ​ന്യ നി​ര​ക്കി​ലാ​യി​രു​ന്നു ഇ​തു​വ​രെ ഡെ​ലി​വ​റി സേ​വ​നം. എ​ന്നാ​ല്‍, പു​തി​യ അ​പേ​ക്ഷ​ക​ളി​ല്‍ ഇ​ന്നു​മു​ത​ല്‍ 30 റി​യാ​ല്‍ ഡെ​ലി​വ​റി ചാ​ര്‍​ജ്​ ന​ല്‍​കേ​ണ്ടി​വ​രും. ഡെ​ബി​റ്റ് കാ​ര്‍​ഡ്, െക്ര​ഡി​റ്റ് കാ​ര്‍​ഡ് മു​ഖേ​ന​യു​ള്ള പ​ണ​മി​ട​പാ​ടു​ക​ള്‍ മാ​ത്ര​മേ അ​നു​വ​ദി​ക്കൂ. ക​റ​ന്‍​സി വ​ഴി​യു​ള്ള ഇ​ട​പാ​ടു​ക​ള്‍ സ്വീ​ക​രി​ക്കി​ല്ല.

ഇ​തു​വ​രെ എ​ത്തി​ച്ച​ത്​ 7,50,000 മ​രു​ന്നു​ക​ള്‍; 16000 ന​മ്ബ​റി​ല്‍ ഓ​ര്‍​ഡ​ര്‍ ന​ല്‍​കാം

ഏ​പ്രി​ല്‍ മു​ത​ല്‍ ഇ​തു​വ​രെ​യാ​യി 7,50,000 മ​രു​ന്നു​ക​ളാ​ണ് ഹോം ​ഡെ​ലി​വ​റി സേ​വ​ന​ത്തി​ലൂ​ടെ രോ​ഗി​ക​ളി​ലേ​ക്ക് എ​ത്തി​ച്ച​ത്. 2,30,000 ഹ​മ​ദ് മെ​ഡി​ക്ക​ല്‍ കോ​ര്‍​പ​റേ​ഷ​ന്‍ രോ​ഗി​ക​ളും 70,000 പി.​എ​ച്ച്‌.​സി.​സി രോ​ഗി​ക​ളും ഹോം ​ഡെ​ലി​വ​റി സേ​വ​ന​ത്തി​ന്‍​റ ഗു​ണ​ഭോ​ക്താ​ക്ക​ളാ​യി​ട്ടു​ണ്ട്. എ​ച്ച്‌.​എം.​സി​യി​ല്‍ ര​ജി​സ്​​റ്റ​ര്‍ ചെ​യ്ത രോ​ഗി​ക​ള്‍​ക്ക് 16000 ന​മ്ബ​റി​ല്‍ വി​ളി​ച്ച്‌ മ​രു​ന്നു​ക​ള്‍​ക്ക് ഓ​ര്‍​ഡ​ര്‍ ന​ല്‍​കാ​നാ​കും. പൊ​തു അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക് ന​സ്​​മ​അ​ക് കേ​ന്ദ്ര​ത്തെ 16060 എ​ന്ന ന​മ്ബ​റി​ലും പി.​എ​ച്ച്‌.​സി.​സി​യി​ല്‍ ര​ജി​സ്​​റ്റ​ര്‍ ചെ​യ്ത​വ​ര്‍​ക്ക് 107 എ​ന്ന ന​മ്ബ​റി​ലും ബ​ന്ധ​പ്പെ​ടാം.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.