ഫ​ല​സ്​​തീ​ന്‍ വി​ഷ​യ​ത്തി​ല്‍ ഖ​ത്ത​ര്‍ നി​ല​പാ​ടി​ല്‍ മാ​റ്റ​മി​ല്ലെ​ന്ന് ആ​വ​ര്‍​ത്തി​ച്ച്‌ ഉ​പ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി

0

ഫ​ല​സ്​​തീ​ന്‍ ജ​ന​ത​ക്ക് ന​ല്‍​കു​ന്ന പി​ന്തു​ണ തു​ട​രു​മെ​ന്നും ഉ​പ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യും വി​ദേ​ശ​കാ​ര്യ മ​ന്ത്രി​യു​മാ​യ ശൈ​ഖ് മു​ഹ​മ്മ​ദ് ബി​ന്‍ അ​ബ്​​ദു​റ​ഹ്മാ​ന്‍ ആ​ല്‍​ഥാ​നി വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി. ഔ​ദ്യോ​ഗി​ക സ​ന്ദ​ര്‍​ശ​ന​ത്തി​നാ​യി ഖ​ത്ത​റി​ലെ​ത്തി​യ ഫ​ല​സ്​​തീ​നി​ലെ ഫ​ത്​​ഹ് കേ​ന്ദ്ര ക​മ്മി​റ്റി സെ​ക്ര​ട്ട​റി ജ​ന​റ​ല്‍ മേ​ജ​ര്‍ ജ​ന​റ​ല്‍ ജി​ബ്രീ​ല്‍ റ​ജൂ​ബു​മാ​യു​ള്ള കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച​ക്കി​ടെ​യാ​ണ് ഉ​പ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ഇ​ക്കാ​ര്യം വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി​യ​ത്.ഖ​ത്ത​റും ഫ​ല​സ്​​തീ​നും ത​മ്മി​ലു​ള്ള ഉ​ഭ​യ​ക​ക്ഷി ബ​ന്ധ​വും പൊ​തു​താ​ല്‍​പ​ര്യ വി​ഷ​യ​ങ്ങ​ളും ഇ​രു നേ​താ​ക്ക​ളും ത​മ്മി​ലു​ള്ള കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച​യി​ല്‍ ച​ര്‍​ച്ച ചെ​യ്തു. ഫ​ത്​​ഹും ഹ​മാ​സും ത​മ്മി​ലു​ള്ള ദേ​ശീ​യ മ​ഞ്ഞു​രു​ക്ക ച​ര്‍​ച്ച​ക​ള്‍​ക്ക് ഖ​ത്ത​റിെന്‍റ പൂ​ര്‍​ണ പി​ന്തു​ണ​യും ശൈ​ഖ് മു​ഹ​മ്മ​ദ് അ​ബ്​ദുറ​ഹ്മാ​ന്‍ ആ​ല്‍​ഥാ​നി ഉ​റ​പ്പു​ന​ല്‍​കി.മേ​ഖ​ല​യു​ടെ സു​ര​ക്ഷ​യും സ​മാ​ധാ​ന​വും സ്​​ഥി​ര​ത​യും കൈ​വ​രി​ക്കു​ന്ന​തി​നാ​യി അ​ന്താ​രാ​ഷ്​​ട്ര തീ​രു​മാ​ന​ങ്ങ​ള്‍, അ​റ​ബ് പീ​സ്​ ഇ​നി​ഷി​യേ​റ്റി​വ്, ദ്വി​രാ​ഷ്​​ട്ര സി​ദ്ധാ​ന്തം എ​ന്നി​വ അ​ടി​സ്​ ഥാ​ന​മാ​ക്കി ഫ​ല​സ്​​തീ​ന്‍ വി​ഷ​യ​ത്തി​ല്‍ പ​രി​ഹാ​രം കാ​ണ​ണ​മെ​ന്നും വി​ദേ​ശ​കാ​ര്യ​മ​ന്ത്രി കൂ​ടി​ക്കാ​ഴ്ച​യി​ല്‍ അ​റി​യി​ച്ചു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.