പോക്കോ ആരാധകരെ സന്തോഷഭരിതമാക്കുന്ന വാര്‍ത്ത

0

ആരാധകരെ സന്തോഷഭരിതമാക്കുന്ന വാര്‍ത്തയുമായി പോക്കോ എത്തിയിരിക്കുന്നു. ഈ മാസം സെപ്റ്റംബര്‍ 22 ന് പോക്കോ എക്സ് 3 ഇന്ത്യയിലേക്ക് എത്തുമെന്ന് കമ്ബനി പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുന്നു. പോക്കോ എക്സ് 3 നെ അല്പം മാറ്റിയ രൂപത്തില്‍ ഇന്ത്യയിലേക്ക് കൊണ്ടുവന്നു പ്രത്യേക ബ്രാന്‍ഡായി മാറ്റാനാണ് കമ്ബനി ആഗ്രഹിക്കുന്നത്. പോക്കോ എക്സ് 3 ന്റെ ഇന്ത്യന്‍ വേരിയന്റിന് അല്പം വലിയ ബാറ്ററിയാണ് ഇവിടെ ഏറ്റവും വലിയ വ്യത്യാസം.പോക്കോ എക്സ് 3 ന് 18,999 രൂപ അല്ലെങ്കില്‍ 19,999 രൂപയായിരിക്കും വിലയെന്നാണു സൂചന. ഫോണിന് സമാനമായ ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ പോക്കോ എക്സ് 3 എന്‍എഫ്‌സിയിലേക്ക് കൊണ്ടുവരാന്‍ കഴിയും എന്നാണ് വിവരം. അതുപോലെ, 6.67 ഇഞ്ച് ഡിസ്‌പ്ലേ ഉണ്ടായിരിക്കാം, അത് ഫുള്‍ എച്ച്‌ഡി + റെസല്യൂഷന്‍ ഇല്ലാതാക്കാനും 120 ഹെര്‍ട്സ് റിഫ്രഷ് റേറ്റില്‍ 240 എംഎസ് ടച്ച്‌ സാമ്ബിള്‍ റേറ്റ് ഉപയോഗിച്ച്‌ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കാനും കഴിയും. ഇവിടുത്തെ പാനല്‍ ഒരു ഐപിഎസ് എല്‍സിഡി ആണ്, എന്നാലും ചെലവ് നിയന്ത്രിക്കാന്‍ അമോലെഡ് പാനലുമായി പോകുന്നതിനെ കമ്ബനി തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു.ക്വാല്‍കോമിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ സ്‌നാപ്ഡ്രാഗണ്‍ 732 ജി ചിപ്‌സെറ്റ് പോക്കോ ഉപയോഗിക്കും. ഇത് കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷത്തെ സ്‌നാപ്ഡ്രാഗണ്‍ 730 ജിയേക്കാള്‍ മികച്ച പ്രകടന നേട്ടങ്ങള്‍ കൈവരുത്തുമെന്ന് കമ്ബനി അവകാശപ്പെടുന്നു. 6 ജിബി റാമും 256 ജിബി വരെ സ്റ്റോറേജുമായി ചിപ്‌സെറ്റ് ചേര്‍ത്ത ഫോണിന്റെ കോര്‍ ഹാര്‍ഡ്‌വെയര്‍ നിലനിര്‍ത്തുന്നത് കമ്ബനിയുടെ ലിക്വിഡ്കൂള്‍ 1.0 പ്ലസ് സിസ്റ്റമായിരിക്കും. സെല്‍ഫിക്കായി, പോക്കോ എക്സ് 3 ന് സിംഗിള്‍ ലെന്‍സ് ക്യാമറ സജ്ജീകരണം ലഭിക്കുന്നു.ക്യാമറകള്‍ക്കായി, പോക്കോ എക്സ് 3 ന് പിന്നില്‍ ഒരു ക്വാഡ് ക്യാമറ സജ്ജീകരണം ലഭിക്കുന്നു. 64 മെഗാപിക്സല്‍ സോണി ഐഎംഎക്സ് 682 സെന്‍സറും എഫ് / 1.9 അപ്പേര്‍ച്ചറും 13 മെഗാപിക്സല്‍ അള്‍ട്രാ വൈഡ് ആംഗിള്‍ ക്യാമറയും എഫ് / 2.2 അപ്പേര്‍ച്ചറും ഉള്‍ക്കൊള്ളുന്നു. അതിനൊപ്പം ഡെപ്ത്, മാക്രോ ഷോട്ടുകള്‍ക്കായി 2 മെഗാപിക്സല്‍ ഡ്യുവല്‍ ക്യാമറകളും ഉണ്ട്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.