ചെ​ല്‍​സി​യെ തോ​ല്‍​പ്പി​ച്ച്‌ ടോ​ട്ട​ന്‍​ഹാം ക്വാ​ര്‍​ട്ട​ര്‍ ഫൈ​ന​ലി​ല്‍

0

ഇം​ഗ്ലീ​ഷ് ലീ​ഗ് ക​പ്പി​ല്‍ ചെ​ല്‍​സി​യെ തോ​ല്‍​പ്പി​ച്ച്‌ ടോ​ട്ട​ന്‍​ഹാം ക്വാ​ര്‍​ട്ട​ര്‍ ഫൈ​ന​ലി​ല്‍. പെ​നാ​ല്‍​റ്റി ഷൂ​ട്ടൗ​ട്ടി​ലേ​ക്ക് നീ​ണ്ട മ​ത്സ​ര​ത്തി​ല്‍ 5-4 എ​ന്ന സ്കോ​റി​നാ​യി​രു​ന്നു ടോ​ട്ട​ന്‍​ഹാ​മി​ന്‍റെ ജ​യം.

ടോട്ടനത്തിന്റെ മൈതാനത്ത് നടന്ന മത്സരത്തില്‍ 19-ാം മിനിറ്റില്‍ ചെല്‍സിയാണ് ആദ്യം ലീഡെടുത്തത്. ജര്‍മന്‍ സൂപ്പര്‍താരം ടിമോ വെര്‍ണറായിരുന്നു ​ഗോള്‍ നേടിയത്. ചെല്‍സി ജേഴ്സിയില്‍ വെര്‍ണറിന്റെ ആദ്യ ​ഗോള്‍ കൂടിയായിരുന്നു ഇത്. തുടര്‍ന്ന് ചില സുവര്‍ണാവസരങ്ങള്‍ ചെല്‍സിക്ക് ലഭിച്ചെങ്കിലും അത് മുതലാക്കാനായില്ല. ഒരു ​ഗോള്‍ ലീഡില്‍ വിജയമുറപ്പിക്കാമെന്ന് ചെല്‍സി പ്രതീക്ഷിച്ചിരിക്കവയൊണ് ടോട്ടനത്തിന്റെ സമനലി ​ഗോള്‍.

പി​ന്നീ​ട് ഗോ​ള്‍ നേ​ടാ​ന്‍ ഇ​രു​വ​ര്‍​ക്കും സാ​ധി​ക്കാ​തി​രു​ന്ന​തോ​ടെ ജേ​താ​ക്ക​ളെ തീ​രു​മാ​നി​ക്കാ​ന്‍ മ​ത്സ​രം ഷൂ​ട്ടൗ​ട്ടി​ലേ​ക്ക് നീ​ളു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. ഷൂ​ട്ടൗ​ട്ടി​ല്‍ ടോ​ട്ട​ന്‍​ഹാം നി​ര​യി​ല്‍ എ​ല്ലാ​വ​രും ഗോ​ള്‍ നേ​ടി. എ​ന്നാ​ല്‍ അ​വ​സാ​ന കി​ക്ക്‌ എ​ടു​ത്ത ചെ​ല്‍​സി താ​രം മേ​സ​ണ്‍ മൗ​ണ്ട് പു​റ​ത്ത​ടി​ച്ച​തോ​ടെ ടോ​ട്ട​ന്‍​ഹാം ജ​യം ഉ​റ​പ്പി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.