ഒക്ടോബര്‍ മുതല്‍ കോവിഡ് വാക്‌സിന്‍ വിതരണം ചെയ്യാമെന്ന് ട്രംപ്

0

വാക്‌സിന്‍ വളരെ സുരക്ഷിതവും ഫലപ്രദവുമായ രീതിയില്‍ വിതരണം ചെയ്യാനും വിതരണം ചെയ്യാനുമുള്ള ശ്രമത്തിലാണെന്നും അദ്ദേഹം മാധ്യമപ്രവര്‍ത്തകരോട് പറഞ്ഞു.വാക്‌സിന്‍ വിരുദ്ധ സിദ്ധാന്തങ്ങള്‍ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നത് അവസാനിപ്പിക്കണമെന്ന് ട്രംപ് വരാനിരിക്കുന്ന തെരഞ്ഞെടുപ്പിലെ തന്റെ ഡെമോക്രാറ്റിക് എതിരാളിയായ ബിഡനോട് പറഞ്ഞു. ഇവര്‍ ചെയ്യുന്നത് തങ്ങള്‍ ചെയ്യുന്നതിന്റെ പ്രാധാന്യത്തെ വ്രണപ്പെടുത്തുകയാണെന്നും ട്രംപ് കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു. ഡെമോക്രാറ്റുകള്‍ ‘അശ്രദ്ധമായി’ ജീവന്‍ അപകടത്തിലാക്കുന്നുവെന്നും അവര്‍ മുടന്തന്‍ ന്യായങ്ങള്‍ മാത്രമാണ് പറയുന്നതെന്നും അനാവശ്യകാര്യങ്ങളാണ് സംസാരിക്കുന്നതെന്നും യുഎസ് പ്രസിഡന്റ് പറഞ്ഞു.ജോണ്‍സ് ഹോപ്കിന്‍സ് സര്‍വകലാശാലയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ അപ്ഡേറ്റുകള്‍ പ്രകാരം, കോവിഡ് -19 പാന്‍ഡെമിക്ക് ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ ബാധിച്ച രാജ്യമായ യുഎസില്‍ ആകെ 6,616,458 കേസുകളും 196,436 കോവിഡ് മരണവും റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്..

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.