ഐ​പി​എ​ല്‍ പൂ​ര​ത്തി​ന് ഇ​ന്ന് തു​ട​ക്കം

0

കോ​വി​ഡ്-19 മ​ഹാ​മാ​രി​യു​ടെ പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ല്‍ ഇ​ന്ത്യ​വി​ട്ട് യു​എ​ഇ​യി​ല്‍ ചേ​ക്കേ​റി​യ ഐ​പി​എ​ല്‍ ട്വ​ന്‍റി-20​യു​ടെ 13-ാം എ​ഡി​ഷ​നാ​ണ് ഇ​ന്ന് തു​ട​ക്കം കു​റി​ക്കു​ന്ന​ത്.
ചി​ര​വൈ​രി​ക​ളാ​യ മും​ബൈ ഇ​ന്ത്യ​ന്‍​സും ചെ​ന്നൈ സൂ​പ്പ​ര്‍ കിം​ഗ്സു​മാ​ണ് ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ സ​മ​യം രാ​ത്രി 7.30ന് ​ന​ട​ക്കു​ന്ന ഉ​ദ്ഘാ​ട​ന പോ​രാ​ട്ട​ത്തി​ല്‍ കൊ​ന്പു​കോ​ര്‍​ക്കു​ക.
രോ​ഹി​ത് ശ​ര്‍​മ​യു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ല്‍ മും​ബൈ ഇ​ന്ത്യ​ന്‍​സും എം.​എ​സ്. ധോ​ണി​യു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ല്‍ ചെ​ന്നൈ സൂ​പ്പ​ര്‍ കിം​ഗ്സും നേ​ര്‍​ക്കു​നേ​ര്‍ ഇ​റ​ങ്ങു​ന്പോ​ള്‍ ഐ​പി​എ​ല്‍ ആ​രാ​ധ​ക​രു​ടെ പ്ര​തീ​ക്ഷ​യും ആ​വേ​ശ​വും വാ​നോ​ള​മു​യ​രും. കാ​ര​ണം, ഐ​പി​എ​ല്‍ ച​രി​ത്ര​ത്തി​ല്‍ ഏ​റ്റ​വും വി​ജ​യ​ക​ര​മാ​യ ര​ണ്ട് ടീ​മു​ക​ളാ​ണി​വ​ര്‍.
കോ​വി​ഡി​ന്‍റെ ഭീ​ഷ​ണി​യി​ല്‍ അ​ഞ്ച് മാ​സം ആ​ശ​ങ്ക​യി​ല്‍ ക​ഴി​ഞ്ഞ​ശേ​ഷ​മാ​ണ് ഐ​പി​എ​ലി​ല്‍ ഇ​ന്ന് അ​ബു​ദാ​ബി​യി​ല്‍ ആ​ദ്യ ടോ​സ് ന​ട​ക്കു​ക. കോ​വി​ഡ് പ​ശ്ചാ​ത്ത​ല​ത്തി​ല്‍ ഉ​ദ്ഘാ​ട​ന മാ​മാ​ങ്ക​മോ ആ​ഘോ​ഷ​ങ്ങ​ളോ ഇ​ല്ലാ​തെ​യാ​ണ് ടൂ​ര്‍​ണ​മെ​ന്‍റി​നു തു​ട​ക്കം കു​റി​ക്കു​ന്ന​ത്.

You might also like

Leave A Reply

Your email address will not be published.